Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ asus งบไม่เกิน 16000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ asus งบไม่เกิน 16000

อยากถามว่าตัวนี้คุ้มไหมครับ x42dy vx039d ตัว Quad core เน้น กราฟฟิก เล่นเกม ครับ

14,900 ครับ

คุ้มครับ

Comment

+2 คุ้มๆ

Comment

น่าสนใจมากเลยครับ 6470 ก็เล่นเกมส์พอได้
        +1 ราคาไม่เกิน 16000 คุ้มมากครับ
        Last edited by annaanna; 9 Apr 2011, 19:56:06.

Comment

วันนี้ไปดูราคารุ่นนี้มาร้านนึง15900.-ครับ ไม่ทราบว่า14900.- นี่ราคาร้านไหน

Comment

Originally posted by test002147 View Post
            อยากถามว่าตัวนี้คุ้มไหมครับ x42dy vx039d ตัว Quad core เน้น กราฟฟิก เล่นเกม ครับ

14,900 ครับ
            คุ้มไม่คุ้มผมไม่รู้

รู้แต่ว่าพรุ่งนี้ผมจะไปถอยรุ่นนี้เหมือนกันค๊าบบบ

ผมซื้อตึกคอมศรีราชานะ ห้ามมาแย่งหละหุหุ

Comment

สุด ๆ แล้ว

Comment

จัดมาแล้วค๊าบ เงินสด 15200 เพิ่ม ram อีก 2gb ครับ รวม 15900 คุ้มสุดๆ

ไว้ว่างๆจะมาจัด รีวิว ให้ชมกันครับ ถามนิดหนึ่ง CPU ตัวนี้ เทียบ i3 390 ได้ไหมครับ

แล้วตัวนี้แรงกว่าไหมเป็น 4 core แท้ เมื่อเทียบ i3
                Last edited by test002147; 10 Apr 2011, 14:46:27.

Comment

จัดมาเหมือนกันครับ 15300 ณ J.I.B.

Comment

กำลังแนะนำเพื่อนรุ่นนี้

ไม่ทราบว่าทำงานทั่วไป ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ sim3 โอเคไหมครับ

Comment

มีบอดี้สีดำหรือเปล่าครับ หรือมีแต่สีขาว

Comment

สามารถซื้อประกันเพิ่มได้ รึป่าวครับ

Comment

Originally posted by Teenboyz View Post
                          กำลังแนะนำเพื่อนรุ่นนี้

ไม่ทราบว่าทำงานทั่วไป ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ sim3 โอเคไหมครับ
                          สบายๆ ชิวๆ

เครื่องผมเป็นรุ่นเก่ากว่ารุ่นนี้ ยังทำได้สบายๆเลย

Comment

เสาร์-อาทิตย์นี้จะไปดูเหมือนกันค่ะ
                            ว่าแต่ ร้านJIBที่พันทิพย์(ประตูน้ำ) อยู่ชั้นไหนหรอคะ

Comment

สนใจรุ่นนี้อยู่เหมือนกันค่ะ
                              แต่อยากทราบว่าถ้าเปิดทิ้งไว้นานๆ
                              เรื่องความร้อนเป็นอย่างไรบ้างคะ
                              ท่านใดที่ใช้อยู่ รบกวนหน่อยนะคะ

Comment

Working...
                              X