Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้ดีหรือเปล่าครับ ช่วยดูทีงับ สั่งไปแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้ดีหรือเปล่าครับ ช่วยดูทีงับ สั่งไปแล้ว

CPU i5 2500k
    MB GIGABYTE GA-H67M-D2-B3
    RaM DDR3(1333) KingBox "Aserv"
    VGA His HD 6870
    HD samsung 500GB
    PSU Itsonas Full 750 80plus
    ขอบคุณครับ
    ถ้าจะoc ได้หรือเปล่าครับ เอาไม่สุดก็ได้ครับ

ถ้าสั่งไปแล้วก็ไม่มีไรจะพูด นอกจาก SHIP HIDDEN ><

Comment

โทรไปใหม่ ยกเลิกก่อนเลยฮะ
      เสียตังค์แบบนี้ ไม่เวิร์ค

เมนบอร์ดนั่นละ ปัญหา

Comment

มันยังไงอ่ะครับ SHIP HIDDEN
        พอดีไม่รุอ่ะครับ แล้วเมนบอร์ดใช้ของแบบนี้ได้ไหมงับ
        BIOSTAR TP67XE "DCOM"
        พอดีของที่เมืองกาญมีดีแค่นี้อ่ะ
        ช่วยทีครับ

Comment

พอดีที่เมืองกาญมันไม่มีดีๆเลยอ่ะครับ
          มันมีเหลือแค่นี้ แล้ว เมนบอร์ดตัวใหม่นี้ใช้ได้หรือไม่ครับ

Comment

ถ้าเป็น P67 ใช้ได้ครับ แต่ H67 นี่ยกเลิกดีกว่าครับ ตัวที่คุณเอามาเป็นตัวปลดล็อคตัวคูณสามารถ OC ได้ แต่บอร์ดทีมีชิพ H67 มันไม่สามารถ OC ได้ เมื่อคุณซื้อเหมือนคุณมีเฟอรารี่แต่ไม่มีตังเติมน้ำมันยังไงยังงั้นเลย

Comment

อ๋อ บอร์ดตัวใหม่ใช้ได้ใช้ไหมงับพอดีไม่รุเลย แล้วถ้า oc กับบอร์ดใหม่ แล้วoc ได้ถึงเท่าไหร่งับ

Comment

เห็นเค้าเทสให้ดู 4.7ก็ได้อยู่นะ

Comment

Originally posted by davilza View Post
                  มันยังไงอ่ะครับ SHIP HIDDEN
                  พอดีไม่รุอ่ะครับ แล้วเมนบอร์ดใช้ของแบบนี้ได้ไหมงับ
                  BIOSTAR TP67XE "DCOM"
                  พอดีของที่เมืองกาญมีดีแค่นี้อ่ะ
                  ช่วยทีครับ
                  SHIP = ชิบ HIDDEN = หาย Total: ชิ...บ......หา....ย ครับ ขออภัยด้วยครับทีใช้คำ

ไม่ดีอยากให้เขารู้จริงๆ

ไม่มีเจตนาอื่นคร้าบบบ

Comment

5555 ละเอียดเลยพ่อคู๊นนนนน

Comment

Originally posted by davilza View Post
                      CPU i5 2500k
                      MB GIGABYTE GA-H67M-D2-B3
                      RaM DDR3(1333) KingBox "Aserv"
                      VGA His HD 6870
                      HD samsung 500GB
                      PSU Itsonas Full 750 80plus
                      ขอบคุณครับ
                      ถ้าจะoc ได้หรือเปล่าครับ เอาไม่สุดก็ได้ครับ
                      โทรไปแจ้งเปลี่ยนตามนี้ครับ

-M/B เป็น P67 ตัวไหนก็ได้ครับราคาประมาณ 4k
                      -HDD เปลี่ยนเป็น SATAIII ครับของอะไรก็ได้ P67 รัน SATAIII เมพสุดๆครับ
                      -RAM มี KINGSTON ของเปลี่ยนเป็น KINGSTON ครับ
                      -งบเหลือก็ซิงค์สักตัวครับ

Comment

Working...
                      X