Announcement

Collapse
No announcement yet.

[จริงหรือไม่] iPad classic 16gb+wifi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [จริงหรือไม่] iPad classic 16gb+wifi

หมด ทั้ง มาบุญครองและ iSudio

ช่วยบอกหน่อยนะครับ พรุ่งนี้ผมจะไปซื้อ

คับ จริง ครับบ

Comment

มันลดราคาเหลือหมื่นสองก็ไม่แปลกหรอกครับ

Comment

Ipad classic *0*

Comment

o_O

Comment

วันนี้ดูที่แฟชั่นยังเห็นมีคนมาซื้ออยู่นะครับ ก่อนไปลองโทรสอบถามดูก่อนนะ

Comment

ใช่แล้วหะ อย่าไปเรียก ipad1 ดูเก๊าเก่า
              เรียก ipad classic

Comment

ผมไม่มีเบอร์ร้านไหนเลยอะครับ

Comment

ปลายเดือนที่แล้วไปซื้อที่ไอสตูดิโอที่ฟิวเจอร์รังสิตครับ ลองโทรไปถามก่อนได้ ลองหาใน google istudio by comseven

Comment

16 32gb. ของไม่ค่อยจะมีละแต่ตัว64 เหลือเต็มเลย

Comment

Originally posted by antivirusc View Post
                      วันนี้ดูที่แฟชั่นยังเห็นมีคนมาซื้ออยู่นะครับ ก่อนไปลองโทรสอบถามดูก่อนนะ

ขอบคุณที่แนะนำฮะ พอดีผมไปได้ที่ FS หลังจากไปหามาทุก สาขา ที่ iSudio ทราบซึ้ง T^T(16+wifi นะ)

เหลืออยู่ไม่เกิน 8เครื่องใครจะซื้อรีบๆนะ แฟชั่น ไอซ์แลนด์
                      Last edited by bytat1254; 10 Apr 2011, 09:19:33.

Comment

Working...
                      X