Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมผลคนใช้ AsRock P67-H67 บอร์ดบ้านๆไม่ต้องอายอิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

P67 extreme 6 ยังไม่มาครับราคาอยู่ระหว่างกลาง Fatal1ty extreme4 หาได้ที่busitekและbananaครับ

Comment

กลัว P67 extreme 6 ไม่เข้าไทยจังเลย

Comment

สมาชิกเยอะขึ้นๆ.....จะขึ้นหน้า 4 แล้วจร้า.....

Comment

ดู P67 extreme 4 i7 2600K 5500Mhz
          http://youtu.be/KmMJFQOFKus?hd=1

รีวิว P67 extreme 6 อยากให้เข้าไทยบร์อดสวยมาก
          http://youtu.be/zXlPSHb75g4?hd=1
          Last edited by dackhome; 15 Apr 2011, 21:39:39.

Comment

ทำไมคลิปไม่ขึ้นหว่า..

Comment

p67 extreme 6 สำหรับผมมันดูเหมือนรถถังที่พร้อมจะพาคนขับ(2600k)ไำปท่ามกลางสนามรบเลย อิอิ

Comment

P67 extreme 4 ของผมลาก i5 2500K สงสัยตันที่4.7MHz แต่ไปได้ i7 2600K ที่ 5.5MHz สงสัย CPU พาไปด้านบน^^

Comment

ลองอีกครั้ง บอร์ดเงียบจัง

Comment

ว่างๆ จัดอีก เลขสวย อะ

Last edited by ksin; 19 Apr 2011, 19:39:39.

Comment

พี่ครับผม สนใจ P67 Fatal1ity หาซื้อได้ที่ร้านไหนบ้าง ใน พันธิพ ประตูน้ำ ที่ราคาถูก อะครับ

แล้วบอร์ดตัวนี้คุ้มไหม ผมเน้นเล่นเกมส์ จะจัดคอมใหม่ กะใช้บอร์ดตัวนี้อะ

Comment

Originally posted by bigkun View Post
                        พี่ครับผม สนใจ P67 Fatal1ity หาซื้อได้ที่ร้านไหนบ้าง ใน พันธิพ ประตูน้ำ ที่ราคาถูก อะครับ

แล้วบอร์ดตัวนี้คุ้มไหม ผมเน้นเล่นเกมส์ จะจัดคอมใหม่ กะใช้บอร์ดตัวนี้อะ
                        รู้สึกมีที่เดว banana ครับ

คุ้มมากๆ ลองหาดูใน อากู้ มีรีวิว ของไทยด้วย เวปเพื่อนบ้าน

Comment

extreme 6 จงมา บูซ่า บูซ่า

Comment

Originally posted by Fookcbr View Post
                            extreme 6 จงมา บูซ่า บูซ่า
                            ผมว่าพอได้รอละ555+ ลองโทรไปถามที่com7ศูนย์ใหญ่เลยท่าน

ผมก็เห็นเงียบๆคิดว่าไม่มีคนสนใจกับบอร์ดบ้านๆซะอีก ว่าจะปล่อยให้ตกไปแล้ว
                            ในoczคงมีผู้ใช้น้อยละมั้ง มีแต่คนรวยๆอิๆ ใครใช้อยู่ก็มาแสดงตนด้วยนะครับ...

Comment

ไว้ผมจะมาอยู่ด้วยคนนะครับ

Comment

และแล้ว..........
                                .
                                .
                                .
                                .
                                .
                                .
                                .
                                .
                                .
                                .
                                .
                                .
                                ก็ไปถอยมาแล้ว

Asrock จงมีคนมาใช้เยอะๆ บูซ่า

ปล.ถามextreme 6 จากร้านกล้วยแล้วเขาก็บอกไม่รู้จะเข้าเมื่อไร เห็นกล่องมันแดงๆล่อใจเลยเอากลับบ้านซะเลย

Comment

Working...
                                X