Announcement

Collapse
No announcement yet.

คืออยากสอบถาม ว่าจะซื้อ Router ตัวไหนรุ่นไหนดีอะคับ รายละเอียดข้างในครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คืออยากสอบถาม ว่าจะซื้อ Router ตัวไหนรุ่นไหนดีอะคับ รายละเอียดข้างในครับ

คือตัว เก่า เป็นไรไม่ได้รู้ ไฟ power ไม่ติดครับ

ไม่เป้นที่ อเดปเตอร์ ก็เป็นที่เล้าเตอร์ครับ ตัวเก่า (DLINK-2540T)

คือกะจะ ซื่อเล้า เตอร์ใหม่ครับ อยากได้สันยานไกลๆ เร้ว อ่ะคับ

ข้อมูลทั่วไปนะครับ
    งบ 2000 บ
    net true 6mb/1mb
    บ้าน เป็น ตึกห้องเเถว ครับ รบกวนผู้รู้ทีนะครับ ขอบคุณมากครับ

ช่วยตอบทีครับ ผม

Comment

ผมชอบยี่ห้อ TP-Link นะ เป็นเราเตอร์ที่ประกัน Lifetime warraty และก็ประกันทุกสาเหตุจริงๆ ครับ เพื่อนผมชอบใช้ D-link 3Com กัน แต่ผมไม่เอา
      วันนั้นเข้าไปเคลมบอกอาการที่เสียของผมรุ่น td-w8960n เค้าเช็คแปปเดียวเดูแค่ว่าเสียแน่นอนก็เอาตัวใหม่มาให้เลย ขอยำ้ว่าใหม่จริงเพิ่งเกาะจากกล่องเลย
      ยี่ห้อนี้ก็ทนใช้ได้ครับผมเปิดมาแทบไม่ปิดเลย 2 ปี ถึงเสีย

Comment

เเล้วอาการไฟ ต้อง power ไม่ติดเลย เนี่ยเป็นเพราะอะไรคับ เป็นที่ router หรือตัว อเดปเตอร์อะคับ

Comment

Working...
        X