Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการ์ดกลางๆอย่าง 5670

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการ์ดกลางๆอย่าง 5670

คือมีคำถามอยากถามพี่ๆในบอร์ด ผมต้องการการ์ดซักตัวไม่ต้องแรงอะไรมากมาย ซึ่งคือเจ้า 5670 แต่ผมไม่รู้ว่าจะเอายี่ห้ออะไรดี อยากได้แบบทนทานแรงๆ อีกอย่างเจ้า5670ราคาเท่าไร ครับ ขอบคุณมากครับ

ผมอยู่สุราษ ครับ ใครแนะนำร้านให้ด้วยนี่ขอบคุณอย่างสูงเลย ไม่เก่งเรื่องพวกนี้เลย ขอบคุณมากครับ

HIS 5670 Ice Q 1g DDR 5

Comment

5670 ไม่ระดับกลางๆนะครับ ต่ำกว่ากลางๆอีก แต่ 5770 นี่ประมาณกลางๆครับ ถ้าไปเป็นไปได้ แนะนำ HIS 5770 Ice Q 1g DDR 5 ครับ

Comment

ขอบคุณทั้ง 2 ท่านครับ his นี่หาของได้ไม่ยากเลย ส่วน เรื่อง 5770 ราคาแพงไปครับผม คืออีกอย่างpsuผมมันก็psuติดเคสครับ ถ้า5770 ผมคงต้องเปลี่ยน อีกชัวร์เลย ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X