Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการซื้อคอมใหม่ครับ แต่อยู่ญี่ปุ่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

บอร์ด แรม เอาที่คนญี่ปุ่นนิยมตอนนี้อะครับ ไม่มีตัวอื่นแล้ว
    PSU รุ่นอื่นแพงเกิน สู้ราคาไม่ไหวครับ

ไมโกะทาหน้าขาวๆ ถ่ายรูปไม่เคยทันเลยครับ ตอนนี้พึ่งดอกซากุระร่วงไป กำลังเข้าหน้าสปริง
    อีกซัก 1-2 เดือน กำลังจะร้อนแล้ว ตอนนี้ 12องศาอะครับ รออีกนิดมาดู นร. นุ่งสั้นน่ารักกว่าเยอะครับ ส่วนโอซาก้ามาเกียวโต ประมาณ ครึ่ง ชม. ประหยัดกว่าชิน คัน เซ็นเยอะเลยครับ

ขอบคุณที่แนะนำครับ รอเงินเดือนออกก่อน ค่อยไปซื้อ *0*
    ตอนนี้ผักกำลังแพง ขอออมก่อน - -
    Last edited by keikimura; 9 Apr 2011, 22:37:52.

Comment

โอ๊ยยยยยยย อิจฉาจัง อากาศก็เย็น เหมาะการ oc จริง อิอิ แถมนักเรียนก็มีแต่ขาว ๆ นุ่งสั้น ๆ อีก

Comment

เอาที่เราต้องการสิครับ อย่าเอาที่เค้านิยม ลองถามร้านดูก่อน หรือจขกท.มีหน้าเวปของร้านมั้ยครับ ลงมาให้ทีครับ

Comment

Originally posted by perfect007 View Post
          เอาที่เราต้องการสิครับ อย่าเอาที่เค้านิยม ลองถามร้านดูก่อน หรือจขกท.มีหน้าเวปของร้านมั้ยครับ ลงมาให้ทีครับ
          ใช่ครับ จะได้ช่วยกันเลือก

RAM RAM W3U 1333Q 4Gx2 DDR3 6560 yen

PSU KEIAN GAIA KTOP 800A-P1 800 Watt 7880 yen

ผมว่ายี่ห้อพวกนี้ไม่ควรเลือกใช้นะครับ ควรเลือกใช้พวกยี่ห้อดังๆ ผมเคยซื้อแรม DDR1 โนเนมที่ญี่ปุ่นมาใช้ ดันเสียทั้งคู่เลย
          PSU ก็เหมือนกันซื้อยี่ห้ออะไรมาไม่รู้เสียงดังมากๆแถมจ่ายไฟก็ไม่นิ่ง ราคาก็ใช่ว่าจะถูกกว่ายี่ห้ออื่น

Comment

Working...
          X