Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีดูเมนบอร์ด ECS Black A780GM-A Ultra

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีดูเมนบอร์ด ECS Black A780GM-A Ultra

อยากทราบวิธีดูบอร์ตัวนี้ครับพอดีว่าจะซื้อมือ สอง แต่ดูไม่เป็นว่าเวลาซื้อเค้าดูกันตรงไหน จะสำคัญที่ต้องดู อ่าครับ บอร์ทตัวนี้เล่นกับ AMD Phenom X4 940
    ได้ไหมครับ มีบัคไหมครับ

ใส่ได้ครับ

Comment

Originally posted by AMD69bit View Post
      ใส่ได้ครับ
      ผมใช้รุ่นนี้อะครับ ใส่ได้แน่นอน

แต่วิธีดูผม งงๆ อะครับพยายามอ่านแล้ว

Comment

Originally posted by Blue NarCiSs View Post
        ผมใช้รุ่นนี้อะครับ ใส่ได้แน่นอน

แต่วิธีดูผม งงๆ อะครับพยายามอ่านแล้ว
        ใส่กับ AMD Phenom X4 940
        เร็วแรงไหมครับ

Comment

ผมใช้บอร์ด รุ่นนี้อะครับ แต่ CPU คนละรุ่น = =' (กำกวมไปหน่อย อิ อิ)

แต่ส่วนตัว Phenom X4 940 นี่ไม่เคยใช้อะครับ
          ต้องรอท่านที่เคยใช้ตอบดีกว่า *0*

ส่วนบอร์ดโอเคดีครับ ผมไม่ได้ลากไรเยอะ ไม่รู้จะแนะนำไง - -
          ยังไม่เจอปัญหาเลย คุ้มค่า ดีครับ

Comment

Originally posted by Blue NarCiSs View Post
            ผมใช้บอร์ด รุ่นนี้อะครับ แต่ CPU คนละรุ่น = =' (กำกวมไปหน่อย อิ อิ)

แต่ส่วนตัว Phenom X4 940 นี่ไม่เคยใช้อะครับ
            ต้องรอท่านที่เคยใช้ตอบดีกว่า *0*

ส่วนบอร์ดโอเคดีครับ ผมไม่ได้ลากไรเยอะ ไม่รู้จะแนะนำไง - -
            ยังไม่เจอปัญหาเลย คุ้มค่า ดีครับ
            ใช้รุ่นไรหรอครับ

Comment

Working...
            X