Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียน สอบถาม เรื่อง ซาวก้าด ครับผม ขอความรู้ด้วยครับ พี่ๆ OCZ กราบขอความรู้ด้วยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียน สอบถาม เรื่อง ซาวก้าด ครับผม ขอความรู้ด้วยครับ พี่ๆ OCZ กราบขอความรู้ด้วยนะครับ

คือผมต้องการ ซาวก้าดมาใช้กับลำโพง 5.1 ( EACAN A-200 ) ที่เพิ่งซื้อมาอ่าครับ เพราะออนบอร์ดของผม เสียงด้านหลังมันออกเบาไปหน่อยอ่าครับ ผมเห็นขายอยู่ 2ตัวที่ ราคา พันนิสๆ ที่ผมตั้งไว้ในใจ ระหว่าง

AUDIGY 2 VALUE SB0400
    และ
    X-Fi music 0460 ไม่ใช่ตัวเต็ม

กราบขอความรู้และคำแนะนำด้วยครับผม ^ /\ ^

ผมใช้ตัวนี้ครับ ตัวเต็มนะ X-Fi music 0460+ EACAN A-200 เบสหนักมากๆ ครับ

Comment

คนละแนวครับ audigy 2 จะออกแนวใสๆ ฟังสบายๆ นุ่ม หวาน
      แต่ถ้าเป็น sb0460 xtreme music จะหนักแน่น มีน้ำหนัก กระแทก

ชอบฟังแนวไหนจิ้มเลยครับ

Comment

ขอบคุณ ครับบบบบบ

Comment

Working...
        X