คือตัวผมเล่นไปได้จนจบ sequence 6 แล้วอ่ะครับ แต่คราวนี้เกิิดเหตุสุดวิสัยทำให้เซฟที่มีนั้นหายจ้อยไป ผมจึงอยากขอรับบริจาคเซฟจากพี่น้องซักหน่อยครับถือว่าช่วยเหลือผมด้วยครับ (เพราะขี้เกียจเล่นใหม่ครับ) เซฟที่จะขอจากพี่น้องก็ประมาณดังนี้ครับ

1.เซฟที่จบ sequence 6 แล้ว (แต่ยังไม่จบเกมส์ส่วนเนื้อเรื่อง และเควสย่อย และ dlc)
2.เซฟที่มีชุดหมาป่าแล้ว แต่เนื้อเรื่อง เควสย่อย dlc ยังไม่จบ
หรืออะไรก็ได้ที่ใกล้เคียงน่ะครับ ขออย่างเดียวเนื้อเรื่อง เควสย่อย dlc อย่าเพิ่งจบ
3. ไม่รับเซฟที่เนื้อเรื่อง หรือทุกสิ่งทุกอย่างเคลียร์แล้วนะครับจบแล้วะครับ
ถ้าใครมีเข้าข่ายลักษณะเหล่านี้แล้วรบกวนขอด้วยนะคร้าบ ผมจะไม่ลืมพระคุณท่านเลยครับ ขอขอบคุณมา ณ ที่นี่เลยครับ
ปล. ถ้ากระทู้นี้ผิดกฏก็ขออภัยด้วยครับ ให้ย้ายหรือลบได้เลยครับ