Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ dawn of war ii retribution หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ dawn of war ii retribution หน่อยครับ

คือ warhammer 40000 dawn of war2 retribution จะมีเนื้อเรื่องภาคหลัก กับภาค chaos rising ให้เล่นไหมครับ เหมือน company of heroes tales of valor ที่มี Campaign ของทุกภาคเสริมให้ปลดล๊อค

ไม่มีครับอันนี้แยกต่างหากไปเลย

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

สนุกดีครับเกมเพลย์พัฒนาขึ้นเยอะ ภาคที่แล้วๆเล่นแคมเปญโหมด Very Hard กดปุ่ม X จนมือหงิก

Comment

ระหว่าง Retribution กับ Chaos Rising ภาคไหนสนุกกว่ากันครับ

Comment

ซื้อภาคล่าสุดไปเลยครับได้เล่นเนื้อเรื่องครบทุกเผ่าด้วย

Comment

Originally posted by Momo View Post
              ซื้อภาคล่าสุดไปเลยครับได้เล่นเนื้อเรื่องครบทุกเผ่าด้วย
              เวรกรรม ท่าน zeron บอกว่ามันแยกกัน ตกลงมันยังไงกันแน่ครับนิ - - !!

Comment

ก็แยกกัน ถูกแล้วภาคแรกกับภาค Chaos จะมีแต่เนื้อเรื่องของ Space marine ส่วนภาคใหม่นี้เล่นได้ทุกเผ่าแต่ไม่ใช่เนื้อเรื่องของภาคแรกกับภาค Chaos เข้าใจหรือยังครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                  X