Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ จอMonitor 23 นิ้ว งบ5-6k ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ จอMonitor 23 นิ้ว งบ5-6k ครับ

ขออภัย พิมหัวกระทู้ ไม่ครบ

ช่วยแนะนำ จอMonitor 23 นิ้ว งบ5-6k ทีครับ

ตอนแรกเล็ง if23ไว้ แต่ เดินจนขาเจ็บทั้ว พันทิพย์ ประตูน้ำ ของหมด

โทรไปถามที่jib มีคนจอง หมดแล้ว ของไม่มีกำหนดเข้า

เลยขอคำแนะนำ หน่อยครับว่า เอายิี่ห้อไหน รุ่นอะไรแทนดี

(หรือ บอกแหล่งที่ if23ยังเหลือที่ไหน ตอนแรกจะไปที่เซียร์รังสิตแล้ว)

รุ่นอื่น ที่ เล็งไว้คือ aoc ตัว24นิ้วแทน

ครมีตัวอื่น แนะนำบ้าง(บอกด้วยนะว่ามีพอร์ตhdmiไหม)

ผมชอบจอด้าน สีสด สว่างน้อย สบายตานะครับ
    เพราะต้องใช้ วาดรูปCG นะครับ

จะซื้อคอมแล้ว งบจออยู่ที 5-6k (ขอห้าพันต้นๆ)
    Last edited by genocide09; 9 Apr 2011, 11:43:22.

if 23 ผมเห็นมีร้านนึงมีนิครับ 4990 ที่ขายจอเยอะๆและตั้งอยู่หน้าร้านอะครับ

ถ้างบขนาดนี้ เอโอซี 24 นิ้วน่าเล่นสุดละมั้ง หากหาตัว ไอเอฟ23 ไม่เจออะ

Comment

Originally posted by l3adl3oy View Post
      if 23 ผมเห็นมีร้านนึงมีนิครับ 4990 ที่ขายจอเยอะๆและตั้งอยู่หน้าร้านอะครับ

ถ้างบขนาดนี้ เอโอซี 24 นิ้วน่าเล่นสุดละมั้ง หากหาตัว ไอเอฟ23 ไม่เจออะ
      ร้านอยู่ชั้นไหน และ ฝั่งไหนครับ
      เมื่อวาน ผมลองไปดูร้านซัมซุงแล้ว jib ชั้นสาม ดูมาหมดแล้วล่ะครับ

Comment

IF23 พึ่งได้มาจากร้าน SAMSUNG เมื่อวัีนพุธที่ผ่านมาเอง แต่เท่าที่เห็น มีวางใส่กล่องเรียงเต็มเลยนะครับ

Comment

Originally posted by ohlaolao View Post
          IF23 พึ่งได้มาจากร้าน SAMSUNG เมื่อวัีนพุธที่ผ่านมาเอง แต่เท่าที่เห็น มีวางใส่กล่องเรียงเต็มเลยนะครับ
          ไปมาแล้ว เมื่อวาน หมดจริงๆ เหลือแต่ กล่องaoc 24 เป็น สิบๆ กล่อง

Comment

Working...
          X