Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ คอมอาการแปลกๆ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ คอมอาการแปลกๆ ครับ

ตอนเปิดเครื่องมา พัดลม CPU หมุน 2-3 วิ แล้วหยุดไป ประมาณ 1 วิ แล้วก็ติดใหม่เหมือนเปิดปกติ
    [อาการเหมือนเปิดแล้ว เครื่องดับไปแป้บนึง แล้วก็ติดใหม่ปกติครับ]

HDD ดัง แต้ก 1 ที แล้วก็ ดังแบบอ่านข้อมูล [ซื้อ HDD ใหม่มา อาการเดียวกันครับ]

เครื่องชอบเปิดไม่ติด แล้วดัง ตื้ดดดดด ตึ้ด ตึ้ด รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ ว่าเกิดจากอะไรครับ

ขอบคุณครับ

เมนบอร์ดรุ่นไหนครับ

Comment

ASUS P5Q-E ครับ

Comment

ดันครับ

Comment

การ์ดจอหลวมเหรอเสียเหรอสกปรก

Comment

Working...
          X