Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูสเปคคอมให้หน่อยครับ พ่อดันไปหยิบคอมมือ 2 มาใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูสเปคคอมให้หน่อยครับ พ่อดันไปหยิบคอมมือ 2 มาใหม่

AMD phenom x3 8450 2.1GHz Ram 2 G Geforce 8500GT HDD 160 GB พอดีเมื่อคืนผมกลับมาจาก กทม เห็นเพื่อนเล่น PES2011 ในโน็ตบุคเลยอยากเล่นบ้าง แต่โน็ตบุคที่มีอยู่คงเล่นไม่ไหว เลยบอกเค้าว่าอยากมี PC อีกซักเครื่องไว้เล่นเกมกับดูหนัง เมื่อเช้าคุณพ่อไปเดินตามตลาดนัดเลยได้เครื่องนี้มา ราคา 4พัน ไม่ทราบว่าแพงไปมั้ยครับ

AMD phenom x3 8450 2.1GHz Ram 2 G Geforce 8500GT HDD 160 GB ได้มาแค่นี้หรอครับ ถ้าได้แค่นี้แพงไปนะครับ แต่ถ้าได้มาทั้งเคส พอทนอยู่

Comment

๋อ๋อ ได้มาทั้งเคสครับ อันนี้สเปคคร่าวๆ

Comment

Originally posted by kikkok445 View Post
        ๋อ๋อ ได้มาทั้งเคสครับ อันนี้สเปคคร่าวๆ
        อย่างงั้นก็ไม่แพงครับ ซื้อซิ๊งCPU 600-700 บาทมาด้วยสิครับ เอามาOC CPU ซัก2.5-2.6 ก็คงแจ่มขึ้น เล่นPES ได้แน่นอน

Comment

ไม่แพงนะครับ หรูทีเดียว

Comment

ไม่แพงครับ

Comment

ใช้ได้ ไม่แพงครับ...

เปลี่ยนการ์ดจอดีๆ หน่อย ก็เล่นกันได้อีกยาวครับ

Comment

ไม่แพงเลยฮะ โอเคอยู่นะ oc ซักนิดก้อแหล่มเป็ดแล้วว

Comment

สายตาคมกริบ..........ประสบการณ์ล้วนๆๆ
                  คุณพ่อตาถึงนะเนี่้ย

Comment

ผมอยากเอาไว้เล่น shogun 2 total war กับ pes2011 แต่ไม่รู้ว่าจะไหวมั้ย

Comment

Originally posted by kikkok445 View Post
                      ผมอยากเอาไว้เล่น shogun 2 total war กับ pes2011 แต่ไม่รู้ว่าจะไหวมั้ย

ไหวครับ แต่ลากCPU นิดหน่อยครับซัก2.5-2.6

Comment

ไม่แพงนะ cpu+การ์ดจอก็น่าจะสามพันละ อะไรๆในเคสอีกสี่พันไม่แพงเลย

Comment

Working...
                        X