Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องการเลือกซื้อ ฮิท ซิ้งหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องการเลือกซื้อ ฮิท ซิ้งหน่อยคับ

ถ้าเราจะซื้อ ซิ้งซักตัวเราต้องเลือกดูอะไรบ้างคับ กำลังจะซื้อซิ้งใหม่ เมนบอร์ดผมใช้ P5Q delux มันจะใช้เเบบไหนได้บ้าง

การใช้งาน OC เยอะไหม ขนาดพื้นที่ที่จะติดตั้ง พอเพียงกับเจ้าเบิ้มไหม คุณภาพ ราคา ความสวยงาม อันนี้ตามมุมมองของผมนะครับ

ท่านอื่นค้านได้ ต่างคนต่างจิตใจครับ

Comment

1. ใส่กับเมนบอร์ดได้รึป่าว
      2. ใส่แล้ว ติดแรมรึป่าว ติดซิงค์เมนบอร์ดรึป่าว(อันนี้คิดว่า ไม่น่าจะมีปัญหา)
      3.ใส่แล้ว ปิดฝาข้งเคสได้รึป่าว (ถ้าไม่ปิดฝาข้าง ก็ตัดข้อนี้ออกเลย)
      4. งบ
      5. ความเย็นที่ต้องการ ความสวยงามและความคุ้มค่า

Comment

OC เยอะไหม
        ติดแรมไหม
        รูslot มันใช้ด้วยกันได้ไหม
        ชอบกับรูปทรงมันหรือป่าว

Comment

ขอบคุนสำหรับคำเเนะนำนะ คั บ

Comment

Working...
          X