Announcement

Collapse
No announcement yet.

DX11 Patch Announced for Crysis 2!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DX11 Patch Announced for Crysis 2!

มันจะจริงป่าวครับ
    ที่มา http://www.mycrysis.com/forums/viewt...p?f=40&t=22276

DX11 หน่ะมาแน่ แต่รอหน่อย

Comment

จะเป็นแบบคราวที่แล้วไหมเนี๊ย - -"

Comment

Originally posted by Chonkie View Post
        DX11 หน่ะมาแน่ แต่รอหน่อย
        งืมๆ
        ว่าแต่ไม่พร้อมแล้ว........รีบทำมาขายให้โดนด่าเล่นทำไม....
        ดูอย่าง Diablo 3 สิ ไม่พร้อม ก็เลื่อนแบบไม่มีกำหนดไปเลย.ไม่สนใจแฟนๆ 5++

Comment

ประกาศแบบนี้ ก็น่าจะมี DX11 90% ละ

Comment

ปัญหาก็คือว่าจะได้ประมาณไหน พวก Textures, Shader, Motion Blur, แสงเงาพื้นผิววัตถุต่างๆ ที่มาจาก DirectX 11 น่าจะทำได้ไม่ยาก
            แต่ Tessellation นี่สิไม่รู้จะได้มั้ยมันต้องรื้อมาแก้ทั้งหมดเลยนะนั่น

Comment

ไหนๆก็แล้วนะ ขอถามผู้รู้ทีสิว่า ถ้าDX11มาอ่ะครับ การ์ดจอที่รองรับแค่ DX10.1มันจะไปรอดมั้ยอ่ะ

Comment

Originally posted by maskofice View Post
                ไหนๆก็แล้วนะ ขอถามผู้รู้ทีสิว่า ถ้าDX11มาอ่ะครับ การ์ดจอที่รองรับแค่ DX10.1มันจะไปรอดมั้ยอ่ะ
                มันก็จะรันได้แค่ dx 10.1 นั่นแหละครับ

Comment

Originally posted by vagrants View Post
                  มันก็จะรันได้แค่ dx 10.1 นั่นแหละครับ
                  แล้วถ้ารันได้แค่นี้ ถ้าอัพแพทช์แล้วจะเป็นไรไหมครับ

Comment

รอ cryEngine 4

Comment

Originally posted by maskofice View Post
                      แล้วถ้ารันได้แค่นี้ ถ้าอัพแพทช์แล้วจะเป็นไรไหมครับ
                      มันก็ตันที่ 10.1 ไงครับ

Comment

แล้วตอนนี้มันรันที่ 9 หรือ 10 ครับ

Comment

Originally posted by YuE View Post
                          แล้วตอนนี้มันรันที่ 9 หรือ 10 ครับ
                          DirectX 9 ครับผม

Comment

ข่าวประเทศนอกบอกว่ามาจริงๆ ยืนยันแล้ว แต่วันไหนหน่ะซิ

Comment

ไม่ใช่การ์ด DX 10 จะวิ่งที่ DX 9 เหรอ

Comment

Working...
                              X