Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามท่านที่ใช้ MB E350 หน่อยครับว่าเล่น เกมส์แล้ว เป็น อย่างไรบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามท่านที่ใช้ MB E350 หน่อยครับว่าเล่น เกมส์แล้ว เป็น อย่างไรบ้าง

เห้นว่ามันประหยัดไฟมากๆ ก็เลยอยากจะถามท่านที่เคยเล่น

มัน เล่นเกมส์ online ได้ ถึงขนาดไหน

หรือ เปิด เวป + โหลดบิท แลค มากมั้ย ครับ

bittorrent แล้วเล่นเวป เล่น online มันก็ต้อง lag ชัวๆอยู่แล้วซิครับ
    ส่วนจะถามว่าเกมกระตุกมั้ยก็คงพอเล่นได้สำหรับ online นั่นแหละ แต่เปิด 2 จอขึ้นไปคงไม่รอดละมั้ง

Comment

เล่นได้แค่เกมออนไลน์ ระดับอนุบาลครับ

เกมกล่องพอได้ ปรับต่ำๆ บางเกมครับ อย่าง NFS Carbon นี่ได้อยู่

อย่าไปคาดหวังกับการเล่นเกมแบบจริงจังกับรุ่นนี้ครับ ไม่ใช่วัตถุประสงค์ของมัน

Comment

Originally posted by Inspiral View Post
        เล่นได้แค่เกมออนไลน์ ระดับอนุบาลครับ

เกมกล่องพอได้ ปรับต่ำๆ บางเกมครับ อย่าง NFS Carbon นี่ได้อยู่

อย่าไปคาดหวังกับการเล่นเกมแบบจริงจังกับรุ่นนี้ครับ ไม่ใช่วัตถุประสงค์ของมัน

สวัสดีครับ... ไม่เห็นพี่โพสตั้งนานเลยนะครับ...

Comment

Working...
        X