Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง Tv Box หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง Tv Box หน่อยครับ

Tv Box ที่เสียที่สาย Lcd แล้วเปิดดูได้ทันที(ไม่ต้องเปิดคอม) กับTv Box ที่ต้องเปิดคอมลงไดรเวอร์ อย่างไหนดีกว่ากันนะครับ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณทุกท่านนะครับ

เคยใช้แบบลงไดร์เวอร์ พอเปลี่ยนเป็น Win7 ไม่มี driver ให้โหลด -*-
    ถ้าไม่ตั้งอัดเอาแบบ box สำเร็จก็ได้ครับ

Comment

แบบ Box ใช้ได้ดีกว่านะครับ ไม่เปลืองไฟ เพราะไม่ต้องเปิดคอม เปิดแต่จอ เดี๋ยวนี้อัดไว้ดูนี่แทบไม่จำเป็นแล้วครับ ดูย้อนหลังเอาจากเวปก็ได้ ผมใช้มา 6 ปีล่ะ ยังดูได้อยู่เลย

Comment

ผมก็ใช้นะครับ เป็น TV BOX ไม่ใช่แบบการ์ด ใช้ง่ายดีครับ สาย DVI ก็เสียบกับการ์ดจอเรา เวลาอยากเปิดคอม เล่นเกมส์ สาย D-SUB ก็เสียบกับ TV BOX เวลาอยากดู TV

Comment

ขอบคุณครับ...

Comment

Working...
          X