Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ Case Gview กับ P5LD2Se New PCB ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ Case Gview กับ P5LD2Se New PCB ครับ

คือผมอยากถามว่า Case Gview นี่มันจะมี USB และที่เสียบลำโพงข้างหน้าอ่ะครับ คือผมอยากต่อมันเข้ากับ Mainboard แต่ว่าสายที่มันให้มานี่ทำผมงงมากเลยครับ มีใครพอจะรู้ไหมครับว่าต้องเรียงอย่างไร ทั้ง USB FRONT PANEL แล้วก็ SOUND FRONT PANEL อ่ะครับ เส้นมันแยกมากเลยผมงง ใครเรียงเป็นช่วยกรุณาด้วยครับ ขอบคุณครับ
Working...
X