Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวใหญญญ่ ครับพี่น้อง (ถ้าทราบแล้วขออภัย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่าวใหญญญ่ ครับพี่น้อง (ถ้าทราบแล้วขออภัย)

โตเกียว-มิยาบิ ดารา AV ชื่อดัง ออกมายอมรับกับผู้สื่อข่าวสำนักข่าวอัลจาซีราว่า
    เธอได้ไปตรวจร่างกายที่โรงพยาบาลอังโคะคุจิ ผลตรวจเลือดปรากฎว่าเป็นบวก นายแพทย์โฮเนะคาว่าแจ้งข่าวร้ายนี้ให้เธอได้ทราบ
    โดยระบุว่าเธอเป็นเอดส์ "เมื่อได้ทราบเรื่องนี้ก็ตกใจมาก ทางพ่อแม่ที่เคยตัดสัมพันธ์เมื่อครั้งเริ่มเล่นหนัง AV ก็ให้อภัย
    และให้ฉันกลับไปรักษาตัวที่บ้านเกิด แต่ฉันตั้งใจว่าจะไปบวชในวัด***งไกล เพื่อบำเพ็ญภาวนาจนกว่าจะถึงวันสุดท้ายของชีวิต

โอซาว่า มิยาบิ เป็นดารา AV ชื่อดังที่มีผลงานมาแล้วนับร้อยเรื่อง และมีเพศสัมพันธ์โดยไม่ใช้ถุงยางอนามัยเป็นส่วนใหญ่
    (ยสตน - ผู้เรียบเรียง) ตอนนี้ค่าย S1, Attackers และค่ายหนังอีกหลายค่ายที่เคยใช้บริการของมิยาบิ ได้ระงับการถ่ายทำหนัง AV
    เพื่อส่งตัวเหล่านักแสดงไปตรวจเลือดเสียก่อน คิดเป็นค่าเสียหายในการนี้กว่าร้อยล้านเยน

นอกจากนั้น มิยาบิยังฝากขอโทษข้ามโลกมาที่ประเทศไทยด้วย "ฉันอยากฝากขอโทษไปยังผู้กำกับหนังที่เมืองไทย และนักร้องเพลงร็อคหัวล้านๆ ที่เมืองไทย
    ที่ฉันมีเพศสัมพันธ์ด้วยตอนที่มาทำงานที่เมืองไทย ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ของฉันอาจทำให้พวกเขาได้รับเคราะห์ไปด้วย
    เพราะคุณหมอโฮเนะคาว่าบอกฉันว่า ฉันมีเชื้อเอดส์มาระยะหนึ่งแล้ว"

ขอขอบคุณเนื้อข่าวคุณภาพดีจากสำนักข่าวอัลจาซีร่า
    เอามาฝาก เผื่อท่านใดยังไม่ทราบครับ

กรรรมเลย ขอให้เธอโชคดีนะจ๊ะ

Comment

april fool's day

คราวหลังเชคข่าวให้ดีครับ อีกอย่างที่นี่ห้อง VGA ครับ

Comment

ถ้าเป็นยังงั้นจริงพี่ป้างเรา..

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post

คราวหลังเชคข่าวให้ดีครับ อีกอย่างที่นี่ห้อง VGA ครับ

ตอนแรกกำลังจะเชื่อ

พอเจอความเห็นนี้เข้าไป... เอ๋ มันยังไง ???

สรุปว่า จริง หรือหลอก ครับนั่น ???

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post

ค่อยโล่งอก อิิอิกำ

Comment

อ้าว อิอิ กำ

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
                ตอนแรกกำลังจะเชื่อ

พอเจอความเห็นนี้เข้าไป... เอ๋ มันยังไง ???

สรุปว่า จริง หรือหลอก ครับนั่น ???
                ข่าววันที่ 1 เมษา ครับ อ้างว่าแหล่งข่าวคือ อัลจาซีรา
                แต่มีคนไปเชคแล้ว อัลจาซีรา ไม่เคยรายงานข่าวเรื่องนี้ อิอิ

Comment

นักร้องเพลงร๊อคหัวล้านๆ ฮ่าๆ

Comment

Originally posted by hybrid7617 View Post
                    นักร้องเพลงร๊อคหัวล้านๆ ฮ่าๆ

55555555555555

Comment

ข่าววันที่ 1 เมษา ครับ อ้างว่าแหล่งข่าวคือ อัลจาซีรา
                      แต่มีคนไปเชคแล้ว อัลจาซีรา ไม่เคยรายงานข่าวเรื่องนี้ อิอิ

โอ้ว... ขอบคุณมากๆ ครับ

รอดไป ยังได้ติดตามผลงานจากนักแสดงท่านนี้อยู่ ฮี่ๆๆๆๆๆๆ

Comment

กล้วยครับกล้วยย

Comment

ปิดเทอมใหญ่ หัวใจว้าวุ่น

Comment

มิยาบิ นี้ใครหรอ เห็นบางบอร์ดเชิดชูจังเลยคนนี้ แต่ถึงบัดนี้เราก็ยังไม่รู้ว่าเขาคือใคร

Comment

แรงไปหรือเปล่าครับ

Comment

Working...
                              X