Announcement

Collapse
No announcement yet.

Radeon X1800 XT มีขายที่ไหนครับ!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Radeon X1800 XT มีขายที่ไหนครับ!!!

หามาหลายร้านแล้วครับ ไม่เจอจริงๆ ถูกใจ Gigabyte GV-RX18T512V-B ที่ OC นำมา Review มากครับ แต่หาไม่ได้จริงๆ รบกวนท่านๆที่ทราบชี้ทางสว่างหน่อยครับ

ชอบเหมือนกันคับ ทางเดียวกันเลยดูรีวิวแล้วน่าใช้จริงๆ

Comment

หายากจ๊ะ เอา x1900 gt หรือ x1950 pro ไปเล่นไม่ดีกว่ารึจ๊ะ

Comment

เอา X1950Pro ไม่ดีกว่าเหรอครับ แรงกว่า สดกว่า แถมราคาถูกกว่าด้วยครับ

Comment

X1800 XT ตกรุ่นแล้วครับ คงจะเลิกผลิต หา 1900XT,XTX หรือ 1950XT(ท่าจะร้อนเอาเรื่อง) แทนดีกว่า แต่ G80 ของกำลังปล่อยขาย ATI ราคาจะร่วงใจหาย โปรดพิจารณา

Comment

X1950proไปเลยครับแรงเทียบเท่าx1800XTเลย
            9300ครับ sapphire

Comment

อะhttp://www.overclockzone.com/forums/...ad.php?t=12482 เพื่งเอามาเหมือนกันคับ 9300 บาท โชว์นิสแหะๆกำลังเห่อ แหะๆๆ ^^"

Comment

X1800 รู้สึกว่าจะไม่มีใครนำเข้าครับ

Comment

X1800XT เคยมีขายอยู่พักนึง ยี่ห้อที่มีเท่าที่เคยเห็นก็ PowerColor, Gecube, Elsa ยี่ห้ออื่นไม่แน่ใจ แต่ตอนนี้คิดว่าของใหม่คงหายากแล้วครับ ถ้าหาได้ราคาก็แพงมากเพราะเป็นราคาเก่า ไปดู X1900XTดีกว่าครับ หาง่ายกว่าแรงกว่าด้วย

ส่วนcommentข้างบนที่บอกว่าX1950pro แรงเทียบเท่าหรือแรงกว่า X1800XT นี่ไม่ทราบเอามาจากไหนครับ? ที่จริงX1800XTถึงจะรุ่นเก่าแต่ก็แรงกว่านะครับ

ผมก็เคยเล่นX1800XTนะครับ แต่ขายนานแล้ว ผลbenchmarkตามนี้ (เสียดายคะแนน3DMarkหายเกลี้ยงแล้ว เหลือแต่Aquamark)
                  http://www.unlimitpc.com/upcboard/vi...r=asc&start=15

Last edited by Deschutes; 8 Nov 2006, 16:46:34.

Comment

Originally posted by Deschutes View Post
                    X1800XT เคยมีขายอยู่พักนึง ยี่ห้อที่มีเท่าที่เคยเห็นก็ PowerColorกับElsa ยี่ห้ออื่นไม่แน่ใจ แต่ตอนนี้คิดว่าของใหม่คงหายากแล้วครับ ถ้าหาได้ราคาก็แพงมากเพราะเป็นราคาเก่า ไปดู X1900XTดีกว่าครับ หาง่ายกว่าแรงกว่าด้วย

ส่วนcommentข้างบนที่บอกว่าX1950pro แรงเทียบเท่าหรือแรงกว่า X1800XT นี่ไม่ทราบเอามาจากไหนครับ? ที่จริงX1800XTถึงจะรุ่นเก่าแต่ก็แรงกว่านะครับ

ผมก็เคยเล่นX1800XTนะครับ แต่ขายนานแล้ว ผลbenchmarkตามนี้ (เสียดายคะแนน3DMarkหายเกลี้ยงแล้ว เหลือแต่Aquamark)
                    http://www.unlimitpc.com/upcboard/vi...r=asc&start=15

^
                    ^
                    ^
                    เจ้าพ่อatiรุ่นไฮเอนด์ครับ

Comment

Originally posted by ohm123 View Post
                      ^
                      ^
                      ^
                      เจ้าพ่อatiรุ่นไฮเอนด์ครับ
                      เอิ้กๆๆๆๆ จริงของเค้า

Comment

Working...
                      X