Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเจก invite ของ bitcosmo.comเเต่มีข้อเเม้นะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อีก5คับ

Comment

ขอด้วยคนสิครับ

pm ไปนะ

Comment

4คนสุดท้ายคับ

Comment

โอ้โห เร็วมากๆ

ขอบคุณครับผม

Comment

Originally posted by pa_chit View Post
            ขอด้วยคนสิครับ

pm ไปนะ
            ส่งเเล้วนะคับ

Comment

3คน

Comment

2คนนะคับ

Comment

1คน

Comment

คือผมก็ไม่เคย OC เหมือนกันอ่ะครับ รู้แค่ว่า เมนบอร์ดที่นิยมมา OC ส่วนใหญ่จะเป็น ชิบเซท 965P หรือไม่ก็ P35 อ่ะครับ เอาใจช่วยสำหรับท่าน ekkapun ที่อยากแรง อิอิ

Comment

Originally posted by oconner View Post
                      คือผมก็ไม่เคย OC เหมือนกันอ่ะครับ รู้แค่ว่า เมนบอร์ดที่นิยมมา OC ส่วนใหญ่จะเป็น ชิบเซท 965P หรือไม่ก็ P35 อ่ะครับ เอาใจช่วยสำหรับท่าน ekkapun ที่อยากแรง อิอิ
                      จะเอาอิไวท์เpmมาคับ

Comment

มาอีกเเล้ว bitcosmo เเจกอีก 5อัน

Comment

มีเพิ่มให้อีก5 invite คับ

Comment

ใช้ไรโหลด bit กันอ่ะคับ ผมใช้ bit comet มันชอบค้างทุ๊กที ( คือแบบว่าโปรแกรมทำงานปกติ แต่ไม่ยอมให้ปิด ) ช่วยแนะนำ program แหล่มๆ ให้ด้วยคับ

Comment

utorrent ดีกว่าครับ เนียนกว่าเยอะ

Comment

การOC กับบอร์ดตัวนี้รู้สึกว่าจะปรับได้ไม่มากนะครับ
                                ส่วนค่าแรมก็มีค่าให้ config น้อยครับแต่เป็นค่าที่สำคัญๆครับ
                                วิธีคร่าวๆนะครับ อาจไม่ตรงทั้งหมดแต่ใกล้เคียง
                                1.ขณะbootกด F2 ย้ำๆเพื่อเข้า bios
                                2.เลือกที่หัวข้อ Advanced
                                3.เลือกที่หัวข้อ CPU Configuration
                                4.เลือกที่หัวข้อ Overclock Mode เปลี่ยนให้เป็น manual
                                5.เลือกที่หัวข้อ CPU Frequency เลือกบัส CPU ที่ต้องการ
                                (ลองที่ 275 ก่อนก็ได้ครับ จะได้ประมาณ 3GHz)
                                เอาแค่นี้ก่อนแล้วกันครับมันอีกยาวครับ

Comment

Working...
                                X