Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอ ทีมี งบ 9xxx ต้นๆ / ถามเกี่ยวกับการ์ด 6950

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดจอ ทีมี งบ 9xxx ต้นๆ / ถามเกี่ยวกับการ์ด 6950

ตามนี้ครับ ตอนนี้ผมเล็ง Sapphire 6950 เอาไว้ จะมาแฟลชเป็น 6970

แล้วเงิน 9xxx นี่จะได้การ์ดรุ่นไหนอีกครับที่คิดว่าคุ้มๆใช้เล่นเกมส์
    ได้แบบลื่นๆปรับสูงๆได้สบายๆ จริงๆผมอยากได้ Nvdia แต่ดูๆแล้วเงินผมมีแค่นี้
    ได้ 6950 แลจะคุ้มสุด ช่วยแนะนำทีครับ

ขอถามคนใช้ 6950 ด้วยว่า แฟลชเป็น 6970 ยากไหมครับ
    แล้ว ปรับภาพ Crysis 2 แบบสูงสุดลื่นไหมครับ

พอดีผมใช้การ์ด 4890 ปรับสูงสุดแล้วมันยังไม่ลื่นดีนักเลยขัดๆใจ -*-

ง่าย สุดๆ กด Enter ครั้งเดียว
    6870 ยังลื่นหัวแตกเลย คับ

Comment

- GigaByte GTX 470 DX11 320Bit 8,800
      - GigaByte GTX 560Ti Super Over Clock แรงครับ DX11 8,200
      Nvdia มี phys x อีก.....
      หรือสังกัดอื่นก็ไม่ว่ากัน ราคาก็ไม่ต่างกันมากเท่าไร ^^

Comment

ถ้าไม่รีบ รออีกสักพัก GTX 570 ราคาลง แล้วสอยเลยครับ

Comment

6950 แฟลชไม่ยากครับลองดูวิธีแล้วตอนแรกนึกว่ายากที่ไหนได้ กดคลิ๊กเดียว ok ok แปลงร่างได้เลย ส่วนถ้า nvidia ก็คงได้ GTX560TI เลือกเอาตามชอบครับ

Comment

เก็บอีกราว 2 พัน เอา GTX570 เถิดครับ

Comment

Originally posted by Heyguy View Post
              ได้แบบลื่นๆปรับสูงๆได้สบายๆ จริงๆผมอยากได้ Nvdia แต่ดูๆแล้วเงินผมมีแค่นี้
              ได้ 6950 แลจะคุ้มสุด ช่วยแนะนำทีครับ

ขอถามคนใช้ 6950 ด้วยว่า แฟลชเป็น 6970 ยากไหมครับ
              แล้ว ปรับภาพ Crysis 2 แบบสูงสุดลื่นไหมครับ
              ผมใช้กะ CPU 4 หัว ลื่นหัวแตกอยู่เลย กับ DX 9
              ราคาเหลือ 8 พันกว่าเองในห้องขายอ่ะคับ
              วันก่อนตั้งขาย 8 พันเอง ไม่มีคนซื้อ 55 ++

Comment

มือหนึ่งงบประมาณนี้ 6950 ดูจะคุ้มสุดแล้วครับ flash เป็น 6970 ไม่ยากครับ คุ้มขึ้นไปอีก

อยากประหยัดอีกดูห้องมือสอง ราคาไม่ถึง 8พัน ยังพอมี

อีกตัวก็ 560Ti ประมาณ 8พันนิดๆ

Comment

เเปลงร่างดีกว่า

Comment

มือสอง 570 ตอนนี้ก็ 9xxx นะ

Comment

ท่างบ 9,xxx กว่าบาทท่าไม่คิดอะไร ก็เล่นมือ 1 เลยครับ GIG 6950 8,980. Flash เป็น 6970 คุ้มครับ.....เล่นแบบสบายใจ ท่าประหยัดแนะนำ ห้องขายครับ

Comment

Asus GTX 560 Ti Top

Comment

เป็นผมเอา480ครับ

มือ1 9000

ถ้ามือ2 8500หรือตำกว่านี้

เคยใช้แล้ว6950ก็แรงใช้ได้ครับ

เคยลองQ8200+6950+kingston hyper-x2*2

เล่นshogun2กระตุกครับจะไป1155ละ

Comment

Working...
                          X