Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมรัน Hiper pi 1m ได้ 16.7 วิ 32m ได้ 17.5 นาที ช้าไปไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมรัน Hiper pi 1m ได้ 16.7 วิ 32m ได้ 17.5 นาที ช้าไปไหมครับ

ผมรัน Hiper pi 1m ได้ 16.7 วิ 32m ได้ 17.5 นาที ช้าไปไหมครับ
    phenom ll x2 555 oc 4.3 จ้า

ควร เปลี่ย cpu มั้ยถ้าเอาไปเล่นเกม

Comment

X2 555 @4.3 แรงอยู่แล้วครับ ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกครับ

Comment

โปรแกรมนี้บอกอะไรไม่ได้มากครับ โดยเฉพาะเรื่องเครื่องแรง-ไม่แรง

ไม่ต้องไปใส่ใจมันมาก ลองเล่นเกมไปก่อน

Comment

ทำไมเล่นเกมมัน หน่วง จังครับ บางฉาก vga 5850

Comment

ปรับ effect โหดไปหรือเปล่าล่ะท่าน -*-

Comment

Working...
            X