Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยครับ Ram ครับซื้อมาละเสียบไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นั่นในเซียกับที่อื่นๆที่มันไกลจากบ้านผมมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก เลลยอะไอ 5550อะ

Comment

ขายต่อมั้ยอะครับ เท่าไหร่ว่ามาเลยครับ เผื่อซื้อ ของ Ddr 3 รึเปล่าไอเราก็ดูไม่ค่อยเป็น

Comment

ไม่ขายครับ T^T ไหนๆก็ช้ำใจละ ต้องเก็บไว้ให้ถึงที่สุด-*-

Comment

Originally posted by gonzakung View Post
          ไม่ขายครับ T^T ไหนๆก็ช้ำใจละ ต้องเก็บไว้ให้ถึงที่สุด-*-
          ไม่ขายก็อัพเครื่องเลยจ้าเป็น1155เพราะการด์จอแรงแล้ว
          ><

Comment

TK ชั้น1 ขาย HIS HD6850 1GB D5 ราคา 5550

Comment

เปลี่ยนยกเครื่องมี เฮแน่ไปลองถามห้องจัดสเป็กดูครับถ้าจะซื้อเปลี่ยนแล้วก็เอาของเก่าที่ไม่ได้ใช้นิไปขายครับมาเป็นทุุนเปลี่ยนของ ที่ต้องเปลี่ยนผมคิดว่า คงมี Cpu บอร์ด Hdd อาจด้วย ไดร์ใส่แผ่นนี่แล้วแต่ครับ ลองมาเล่นบอร์ด GiGa มั้ย ไม่แพงเกิน ของโอเคเีนะ ผมใช้ยี่ห้อนี้ไม่ผิดหวัง ปีกว่าแล้วไม่มีปัญหาอะไร

Comment

Working...
              X