Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน้ตบุก นี้ต้องลงไดร์คีบอด์รด้วยหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โน้ตบุก นี้ต้องลงไดร์คีบอด์รด้วยหรอครับ

ปุ่มกด ตัวเลขมันผิดนี้ต้องลงไดร์เวอร์ คีบอด์รด้วยรึป้าว
    ปกตินี้มันจะต้องลงรึป้าวอะครับ
    Last edited by kidnapped1; 29 Nov 2007, 20:18:51.

กดปิด numlock หรือยังครับ

Comment

Keyboardปกติไม่ต้องลงไดรว์เวอร์นี้ครับ Keyboardเสียไม่ก็เปิดnumlockทิ้งไว้ป่าวครับ

Comment

พี่เค้าบอกผมว่า กด K กับ L เป็นเลข 2 กับ 3 อะครับ เป็น Compaq V3000
        ไฟnumlock นี้ถ้าเปิด มันจะตีกันหรอครับ

Comment

ก็เปิด numlock มันก็ใช้ตรงนั้นเป็น ตัวเลขสิงับ =="

Comment

ปิดนนี้ กด อะไรบ้างอะครับพอดีไม่เคยใช่เลย โน้ตบุก Fn+Scroll รึป้าว

Comment

Working...
            X