Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพงหน่อยครับ งบ 1500,3000,5000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพงหน่อยครับ งบ 1500,3000,5000

ตอนใช้ Audigy4 sb610 อยู่ครับ กับลำโพง 2.1 อายุ 11 ปี หลังจากเปลี่ยน soundcard แล้ว เสียงสุดยิดมาก T^T เลยอยากได้ลำโพงใหม่

เน้นฟังเพลงครับ แต่ก็ดูหนังและเล่มเกมด้วย แต่เหมือนตอนเล่นก็เฉยๆอะไม่ได้เน้นเสียง เลยอยากได้ลำโพงเน้นฟังเพลงมากกว่า

ช่วยแนะนำหน่อยครับ สัก 1-2 รุ่นในช่วงงบ < 1500 , < 3000, <5000 และร้านซื้อ+ฟังหน่อยครับ จะไปซื้อช่วงสงกรานต์

ขอบคุณครับ

ตกใจหน้ากระทู้ครับ นีกว่า 1500 ล้าน 0.0

Comment

ถ้างบขาดนั้นคงเหมาทุกตัวแล้วครับ หุหุ

Comment

แล้วจะเอากี่ตัวน่ะครับ

Comment

อยากได้ตัวเดียวครับ แต่งบไม่แน่นอน ไว้ใช้ตัดสินใจว่าเอาตัวไหน

Comment

อยากได้แนวเ้สียงของพี่อะครับ ว่าฟังแนวไหน

Comment

Working...
            X