Announcement

Collapse
No announcement yet.

P D 820 แรงกว่า athlon 64 le ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P D 820 แรงกว่า athlon 64 le ไหมคับ

2 ตัวนี้ตัวไหน แรงกว่ากัน

หาไว้เล่นเน็ต 90nm เหมือนกัน

เงียบเลย

Comment

เงียบเลยคับ ขอความเหนหน่อย พอดีซื้อ ชุดร้านมือ2 ใช้เล่นเน็ต

ชุดละ 1200 บาท เท่ากัน cpu-mb -ram

Comment

แล้วแต่จขกท.
        แต่ส่วนตัวเลือกP D 820
        ^0^

Comment

2 ชุดนี้ พอเล่น เฟสบุค ได้ใช้ปะ เล่นเน็ตยังเดียว

Comment

เอาความเห้นส่วนตัวผมเท่าที่เคยใช้มาทั้งสองตัวนะครับ

PD 820 ร้อนกว่า เสียงพัดลมดังกว่า หนวกหูเลยละพัดลมPentiumD อิอิ แต่ลากง่ายกว่าครับ

athlon 64 le เย็นกว่า กินไฟน้อยกว่า เงียบกว่า ผมว่าตัวนี้น่าจะเอาไปเทียบกับ E2xxx มากกว่านะครับ

ถ้าสองตัวนี้ ผมเลือก athlon 64 le นะครับ ใช้เล่นเน็ต ทำงานทั่วๆไป แรงเหลือๆแล้วละ
            Last edited by osk115; 12 Apr 2011, 02:46:31.

Comment

ผมเด็ก Amd เลือก Athlon 64 ครับ เกมเฟสนี่น่าจะเล่นได้นะเครื่องแฟนเล่นเน็ตเล่นเอ็ม เฟส ชิวๆครับ

Comment

เคยใช้คับ PD อยากบอกว่า ใช้เดิมๆนิแร๊ะแต่ถ้าไม่ได้ใช้กับซิ้งค์แท้[เดิม]ของมันจะร้อนตับแตกเลยคับ

Comment

820

Comment

820 น่าจัดกว่าใช้ไหมคับ มัน 2 หัวใช้ปะ

Comment

ดูชุดที่บอร์ดรองรับการอัพเกรด CPU ได้สูงกว่าตัวเดิมก็จะดีน่ะ เพราะปัจจุบันมือสองราคาไม่แพงแล้วครับ

Comment

จัด PD820 แรงใช้ได้ บอดอัพได้ถึง C2D

Comment

Originally posted by osk115 View Post
                          เอาความเห้นส่วนตัวผมเท่าที่เคยใช้มาทั้งสองตัวนะครับ

PD 820 ร้อนกว่า เสียงพัดลมดังกว่า หนวกหูเลยละพัดลมPentiumD อิอิ แต่ลากง่ายกว่าครับ

athlon 64 le เย็นกว่า กินไฟน้อยกว่า เงียบกว่า ผมว่าตัวนี้น่าจะเอาไปเทียบกับ E2xxx มากกว่านะครับ

ถ้าสองตัวนี้ ผมเลือก athlon 64 le นะครับ ใช้เล่นเน็ต ทำงานทั่วๆไป แรงเหลือๆแล้วละ
                          ตามนั้น ความแรงพอๆกัน ใช้มาแล้วทั้ง pd 820 le1620 le1660 แนะนำ le

Comment

p.d ครับแต่ไม่เอา 820 เพราะมันช้ามากๆ ต้อง 9xx ถึงจะแรง+ไม่ร้อน

Comment

จับมันลาก 2.8 ไป 3.3 เรวดีคับ

Comment

Working...
                              X