Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD WRITER แบบ IDE ยี่ห้อไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD WRITER แบบ IDE ยี่ห้อไหนดี

ระหว่าง LITE-ON .. LG ...HP

3 ยี่ห้อนี้ จะซื้ออันไหนดี แบบไรท์แผ่นออกมาดีอ่านได้ไม่ค่อยเสีย เน้นไรท์แบบ ดีวีดี

LG

Comment

Originally posted by fishow View Post
      LG
      ขอบคุณที่แนะนำ ซื้อมาเรียบร้อยแล้ว lg

Comment

pioneer asus

Comment

้hp ก็ดีนะแต่ของผมตอนนี้มันเตะไม่ค่อยออกแล้วอะ สงสัยใกล้แล้วประกันเท่าไหร่นะครับแล้วไอเตะไม่ออกนี่ ประกันเปล่านิ ยอดที่ไร้ได้ประมาณ 450 แผ่นได้นะครับ

Comment

Originally posted by mysomchai View Post
            pioneer asus
            pioneer นี่ดีแน่ยอมรับ แต่หาซื้อต่าง จว. ไม่ได้ต้องไปซื้อที่ กทม นี่สิ
            ส่วน asus แบบ ide รุ่นใหม่ทำมาไม่ค่อยดีเลย เพราะซื้อมาใช้ 2 เดือนพังแล้วเอาไปเคลมได้ตัวใหม่มาขายไปแล้ว เวลาก็อปข้อมูลลงคอมก็ช้ามาก
            เลยต้องมาหาซื้อตัวใหม่นี่งัย

Comment

Originally posted by makung00 View Post
              ้hp ก็ดีนะแต่ของผมตอนนี้มันเตะไม่ค่อยออกแล้วอะ สงสัยใกล้แล้วประกันเท่าไหร่นะครับแล้วไอเตะไม่ออกนี่ ประกันเปล่านิ ยอดที่ไร้ได้ประมาณ 450 แผ่นได้นะครับ
              ไรท์ แค่ 450 แผ่นเองหรอ แลัวอาการไม่ค่อยดีเปิดฝาไม่ออกอีก

Comment

LG ผมว่าเข็ดเเล้วนะ กับยี่้ห้อนี้ เสียง่ายโคตร ฝาเปิดไม่ออกอีก
                ASUS กับ Lite-on สุดๆเเล้วครับ

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                  LG ผมว่าเข็ดเเล้วนะ กับยี่้ห้อนี้ เสียง่ายโคตร ฝาเปิดไม่ออกอีก
                  ASUS กับ Lite-on สุดๆเเล้วครับ
                  ตามนี้เลยครับ ASUS กับ Lite-on
                  LG SAMSUNG 2 ตัวนี้เสียง่าย

Comment

ขอบคุณครับ ที่แนะนำเด๋วไปซื้อ Lite-on มาอีกตัว
                    เเล้วเอา lg ไปขายต่อน้อง อิอิ แผนชั่วร้ายกำเนิด
                    แต่ ASUS แบบ ide รุ่นใหม่ๆที่ออกมานี่ยังงัยก็ไม่เอา ใช้ 2 เดือน เคลม 2 ครั้ง

Comment

เดียวรวบรวมเงินไปซื้อ Asus Or Lite-on มาตัวนึงดีกว่า แล้วก็แผ่นเปล่าด้วยจะเอาไว้ไร้หนังดู อิอิ
                      Last edited by makung00; 12 Apr 2011, 13:30:56.

Comment

Working...
                      X