Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูหนังฟังเพลง เล่นเน็ต แต่งรูปจุกจิก E350 ไหวมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูหนังฟังเพลง เล่นเน็ต แต่งรูปจุกจิก E350 ไหวมั้ยครับ

ถามชาว ดี หน่อยถ้า ดูหนังฟังเพลง เล่นเน็ต แต่งรูปจุกจิก E350 ไหวมั้ยครับ

แล้วตอนนี้ C50 มีมั่งยังครับ

งบ 12 -15 ไม่เกินเด็ดขาดอ่ะครับ

โน๊ตบุ๊คสินะ

e350ใช้แทนอะตอมได้เลยครับ แรงอยู่ตรงกลางระหว่างอะตอมกับi3

Comment

E350 ช่วงนี้ขายดี ไปหลายร้านเห็นคนซื้อกันอยู่ อิอิ

Comment

Originally posted by tkkewza View Post
        E350 ช่วงนี้ขายดี ไปหลายร้านเห็นคนซื้อกันอยู่ อิอิ
        Asrock E350M1/USB3 ร้านอื่นราคาเท่าไหร่บ้างครับ ในเวปเรา 3800

Comment

ถามถึง PC อ่ะครับ เอ หรือ เอา โนตบุคไปเลย

Comment

Originally posted by jamejazz View Post
            Asrock E350M1/USB3 ร้านอื่นราคาเท่าไหร่บ้างครับ ในเวปเรา 3800
            ร้านTKCOM ถูกกว่านี้เด้อ ถ้าต่อเก่งๆก็ได้ลดอีก200ครับ ประมาน3500ต่อได้ ถ้าพูดต่อปกติ เค้าก็ลดให้100นึงครับ เมื่อวานผมซื้อCPU ต่อเค้าได้ลด200 บางคนอาจดู200ไม่เยอะนะครับ แต่ถ้าซื้อร้านที่ยิงบาร์โค้ดอย่างJIB หรือ ADVICE ไรงี้ ต่อไม่ได้หรอกครับ เค้าราคาทางการ

Comment

Originally posted by tkkewza View Post
              ร้านTKCOM ถูกกว่านี้เด้อ ถ้าต่อเก่งๆก็ได้ลดอีก200ครับ ประมาน3500ต่อได้ ถ้าพูดต่อปกติ เค้าก็ลดให้100นึงครับ เมื่อวานผมซื้อCPU ต่อเค้าได้ลด200 บางคนอาจดู200ไม่เยอะนะครับ แต่ถ้าซื้อร้านที่ยิงบาร์โค้ดอย่างJIB หรือ ADVICE ไรงี้ ต่อไม่ได้หรอกครับ เค้าราคาทางการ
              ของแต่ละชิ่นมันลดได้ไม่เท่ากันนะครับ หรือว่าคุณไปซื้อ Asrock E350 แล้วต่อเหลือ 3500 ได้ ? ถ้าอย่างนี้ก็ ok แต่ถ้าอ้างอิงว่าไปซื้อ CPU ตัวอื่นมาเค้าลดให้ 200 ไปซื้อตัวนี้น่าจะลดได้ 200 เหมือนกัน ผมว่าไม่ใช่ละ
              TK เคยซื้อ PC ชุดเล็กจาก 12xxx ลดเหลือ 11xxx แต่ก็ใช่ว่าไปซือชุดอื่นแล้วจะได้ลด 1000+ เหมือนกันนะครับ

Comment

Originally posted by sonkub View Post
                ของแต่ละชิ่นมันลดได้ไม่เท่ากันนะครับ หรือว่าคุณไปซื้อ Asrock E350 แล้วต่อเหลือ 3500 ได้ ? ถ้าอย่างนี้ก็ ok แต่ถ้าอ้างอิงว่าไปซื้อ CPU ตัวอื่นมาเค้าลดให้ 200 ไปซื้อตัวนี้น่าจะลดได้ 200 เหมือนกัน ผมว่าไม่ใช่ละ
                TK เคยซื้อ PC ชุดเล็กจาก 12xxx ลดเหลือ 11xxx แต่ก็ใช่ว่าไปซือชุดอื่นแล้วจะได้ลด 1000+ เหมือนกันนะครับ
                เวรล่ะ ตูไปซื้อทีไรไม่เคยต่อซ้ากกกที

ถือคติ "ราคาพอใจ จ่ายอย่างเดียวไม่มีต่อ"

Comment

Originally posted by sonkub View Post
                  อ้างอิงจากความคิดของผมครับ ไม่รู้เหมือนกันครับ แล้วแต่อย่าง

Comment

แล้ว E350 แรงเท่า AthlonX2 รุ่นเก่าพวก 3800+ หรือ 4000+ ไหมครับ

Comment

ด้่าน CPU ผมว่าสู้ไม่ค่อยได้เท่าไรนะ
                      เอาจริงๆก็ช้ากว่า atom นิดๆอยู่หละ ถ้าวัดกันค่ CPU อะ
                      แต่ว่าเราก็ใช้ให้ถูกงานหน่อย อะไรที่มันใช้ cpu หนักๆ ตลอดเวลาก็อย่าใช้กับตัวนี้
                      ไปเน้นให้ gpu ช่วยประมวลผล

Comment

BORKED

BORKED

BORKED
                        Last edited by Snake; 14 Apr 2011, 00:16:00.

Comment

ถ้าซื้อ PC มาแต่งรูปบ่อยๆ ผมว่าเล่นพวก Athlon II x3 x4 อะไรไปเลยน่าจะ work กว่าเยอะครับ ^^

Comment

Working...
                          X