ขอคำแนะนำ จัดสเป็ค คอมให้ทีครับ พอดีไม่ทราบเรื่องนี้เลยครับ ศึกษาตามไม่ทันจริงๆเลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ
งบ 12000 บาท ไม่รวม จอ ครับมีแล้ว

1. เอามาใช้งานกับโปรแกรม Seniorsoft ครับ โปรแกรมซื้อขายหน้าร้าน มีการใช้งานร่วมกับตัวอ่านบาร์โคต
2. เล่นเกมส์ DotA ครับ เล่นแค่เกมส์เดียว
3. ใช้งาน โฟโต้ชอป และ อิราส อยากให้ใช้งานได้ลื่นไหลหน่อยครับ
4. ดูหนัง ฟังเพลง อินเตอเน็ต
* ใช้งานทั้งวันครับ ตั้งแต่ 9.00-21.00 อยู่ในห้องแอร์ตลอด

จะซื้อของที่เซียร์รังสิตครับ แนะนำด้วยครับซื้อร้านไหนดี สเป็คอะไรบ้าง

ขอขอบคุณพี่ๆล่วงหน้าเลยครับ