Announcement

Collapse
No announcement yet.

ipod touch 4 จอแตก!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ipod touch 4 จอแตก!!!

ipod touch 4 จอแตกอะคับทำตก
    แล้วอยากรู้ว่าถ้าปล่อยไปนานๆจะเป็นไรไหมคับ
    ยังสัมผัส เล่นได้ปรกติ
    (ยังไม่มีเงินซ่อมคับ)
    แล้วราคาซ่อมอยู่ประมาณเท่าไหร่คับ

เห้นแล้วช้ำ

Comment

เคยโดนแบบนี้หลอคับ
      ช้ำมากๆ
      เอาเข้า istudio
      บอกตกแล้วประกันหายซะงั้น
      ซื้อตอนแรกไม่เห็นบอกแบบนี้เลยอะ

Comment

มันไม่ใช้ความผิดพลาดจากโรงงานนะครับ มันอยู่นอกเหนือการรับประกันอะ

ถ้ามันมีประกันอุบัติเหตุอย่างพวกโน๊ตบุคบางแบรนด์ ก็ว่าไปอย่าง

Comment

ของผมก็แตกคับ มุมซ้ายล่างลามขึ้นมาเกือบกลาง ละเอียดเลยยคับ TT ยังดีที่ผมแผ่นกันรอย เก็บเศษกระจกไว้ให้ดูเล่นอยู่ ....
          ของผมยัง(ทน)ใช้มาเกือบเดือนแล้วไม่มีปัญหาหน่ะคับ (ไม่มีตังไปเปลี่ยน)
          อยากทราบราคาจริง เหมือนกันคับ(รู้แค่ว่าสูงแน่) )

เอาใจช่วยเจ้าของกระทู้คับ (ตัวเองด้วย) )

Comment

คงไม่แพงมากเท่าไหร่่หรอกครับ อาจจะ2000-3000 บาท หน่ะครับ

Comment

ถ้าประกันไม่หายอะแปลกครับ

Comment

แล้วเก็บไว้นานๆจะเปงไรไหมคับ
                แล้วถ้าเล่นต่อไปจะเปงไรไหม
                (นอกจากหน้าจอจะบาดนิ้วแล้วนะ)

Comment

ผมว่าส่งซ่อมเหอครับ ของงี้ไม่เข้าใครออกใคร
                  เผื่อมันระเบิดออกมาจะทำไง

Safety First

Comment

เห็นต่างประเทศเขาปล่อยไว้ครึ่งปีแล้วค่อยไปซ่อม (เมิงไม่กลัวกันเลยหรอวะ) จริงๆแล้วยังใช้ต่อได้นะ เพื่อนผมมันเอาให้ดู เราก็ เฮ้ยใช้ได้วะ แต่ผมไม่แนะนำอย่างสูงครับ

ทางที่ดีที่สุด รีบเอาไปซ่อมเหอะครับ

Comment

คับผมขอบคุณทุกความเห็นนะคับ

Comment

เพื่อนผมก็จอแตกนะครับ ก็ยังใช้ได้อยู่ แต่ถ้ามีเงินแนะนำไปซ่อมครับ

Comment

โอว เห็นใจ จขกท. อย่างแรง

Comment

ยังเศร้าไม่หายคับ
                            ขายPSP 3000
                            ราคา4000เก็บต่ออีก4000
                            เพื่อมาซื้อipodตัวนี้
                            Y^Y อยากจะบ้าตาย

Comment

Working...
                            X