Announcement

Collapse
No announcement yet.

6970x2 & 6990

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 6970x2 & 6990

1.ถ้าผมจะใช้ 6970 CF ต้องPowerซักเท่าไหร่อะครับ (I7 930)
    2.เล่นเกม80 ดูหนัง20 เอาCF หรือ 6990 ดี ตอนนี้ยังไม่คิดเรื่องสามจอครับ

6970 cf

Comment

ตัวเดียวก็พอคับ เปลืองไฟง่า

Comment

ถ้าจะCF ต้องPower ซักกี่วัตต์อะครับ

Comment

850W วัตต์เต็มเปี่ยม

ท่านวีเคยแนะนำอยู่ทีนึง

Comment

แอบมาเก็บข้อมูล

(เตรียมชิ่ง GTX590 นานเกินรอ)

Comment

Originally posted by wisidsak View Post
              แอบมาเก็บข้อมูล

(เตรียมชิ่ง GTX590 นานเกินรอ)
              เอา Asus synnex นะท่าน เบื่อแล้วกระซิบบอกหน่อยจะสอยต่อ
              ปล.ไม่เอากล่องเทพนะครับหักไปเลย 5000 อิอิ กำ

Comment

6970 CF เลยครับ เท่ 555+

อยากรู้ด้วยว่ามันจะแรงกว่า 6990 เปล่า

เวลา อยากใช้เงิน ขายทิ้งตัวยังได้ เหลืออีกตัวไว้ใช้ อิอิ

Comment

6970 CF ครับ
                  แต่ตอนนี้ผมกำลังดู 6950 CF เผื่อจัดมาเล่นกับรถไถสองเดือนข้างหน้า
                  (ป่านนั้นราคาคงลดแล้ว)

Comment

ไปลองใช้ตัวคำนวนPSUของAntecมา

I7 930
                    2 x SATA HDD
                    2 x 6970
                    PCI Sound card
                    ปั๊มน้ำ

900Watt!!!!!! แม่เจ้า พัดลมยังไม่ได้ใส่เข้าไปเลยนะเนี่ยยย

Comment

Originally posted by Royteane View Post
                      ไปลองใช้ตัวคำนวนPSUของAntecมา

I7 930
                      2 x SATA HDD
                      2 x 6970
                      PCI Sound card
                      ปั๊มน้ำ

900Watt!!!!!! แม่เจ้า พัดลมยังไม่ได้ใส่เข้าไปเลยนะเนี่ยยย
                      850w ผมว่าก็อยู่ อิอิ เว็บ บางทีมัน ตี เผื่อไว้ด้วย แหละ (มั้ง)

Comment

Originally posted by bobbangtor View Post
                        เอา Asus synnex นะท่าน เบื่อแล้วกระซิบบอกหน่อยจะสอยต่อ
                        ปล.ไม่เอากล่องเทพนะครับหักไปเลย 5000 อิอิ กำ
                        ผมรอจนกระสับกระส่ายแล้วเนี่ย ฮ่ะๆๆ

asus synnex ก็มีของแค่ 570 อ่ะครับ ผมเลยแอบตั้งกระทู้ 570 sli ไงครับ ฮ่ะๆ

via Tapatalk by Samaung Galaxy S

Comment

Comment

GTX590 คงไม่มาแล้ว อาจจะได้ใช้ GTX7xx แทน

Comment

เป็นจริงตามคาด ตั้งชื่อมู้เป็นแดง แล้วท่านCEOเขียวจะไม่เข้า

ปล แซวเล่นๆนะคร๊าบ อ่านเวลาท่าเล่าเรื่องมอไซค์แล้วมันสะใจดีสำหรับคนที่โดนสั่งห้ามแม้แต่จะหัดขับมอไซค์ตั้งแต่เด็ด

Comment

Working...
                              X