overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 33
    OverclockZone Member 135794455's Avatar

Arrow พี่ คับ พี่ ชาว ocz ช่วยผมหน่อยคับบ

คือว่า แฟน ผมเค้า มาบอกเลิกผมคับบ เขาบอกว่าเขาไม่อยากปิดบังแม่แล้วเขาเลยเลิก กับผม ผมไม่รู้จะทำไงดีคับบ
    แล้วเรื้องสำคัญคือว่า เค้าอะ อยู่ หน้าบ้านผมคับบ ผมเลยไม่รู้ว่าจะเลือมเขายังไงดีคับบ เห็นหน้าแล้วมัน คิดถึง อะคับบ ช่าวบอกนะคับว่าจะทืำไงดีคับบ

ขอบคุณคับ

OverclockZone Member slate's Avatar
    God of Future !!

ข้ออ้างป่าว แต่ถ้าไม่ใช่ ท่านก็เข้าไปคุยกับแม่เค้าตรงๆเลยคับ กล้าๆหน่อยแล้วจะรุ่ง

OverclockZone Member solw0071's Avatar
    Onnuch 74/3--- Seacon

Quote Originally Posted by slate View Post
    ข้ออ้างป่าว แต่ถ้าไม่ใช่ ท่านก็เข้าไปคุยกับแม่เค้าตรงๆเลยคับ กล้าๆหน่อยแล้วจะรุ่ง
    หุหุ +1 ครับ

OverclockZone Member Theone555's Avatar

สำหรับท่าน
    1.ท่านจงทำวันนี้ให้ดีที่สุด
    2.ก้มหน้าและทำใจยอมรับ
    3.ยิ้มสู้ต่อไปยังมีคนอื่นที่รักเรา อีกมากมาย

ผู้หญิง

1.อาจทำตามที่เค้าพูดจริงๆ
    2.อาจจะโดนพ่อแม่บังคับ
    3.อาจจะมีแฟนใหม่แล้ว

ถ้าเค้าไปดีจงดีใจกับเค้าถ้าเค้าเสืยใจมาจงปลอบโยนเค้า

ปล.วันนี้อาจไม่ใช่แต่สักวันคงเป็นวันของเรา เมื่อวานยังผ่านมาได้วันนี้ก็ต้องผ่านไปได้เช่นกันอนาคตไม่มีใครรู้ครับ อย่าท้อเชื่อผมครับ
    Last edited by Theone555; 12 Apr 2011 at 23:09:53.

OverclockZone Member solw0071's Avatar
    Onnuch 74/3--- Seacon

Quote Originally Posted by Theone555 View Post
    สำหรับท่าน

ถ้าเค้าไปดีจงดีใจกับเค้าถ้าเต้าเสืยใจมาจงปลอบโยนเค้า

หุหุ ระวังน่ะครับ

OverclockZone Member NSign's Avatar
    Suthisarn<>Bangpakong

Quote Originally Posted by slate View Post

OverclockZone Member Geil's Avatar

รักนี้ต้องโมฯ

(ก็เล่นมาตั้งห้องนี้นี่นา ทำไม่ไมไปลงห้องโซไซตี้ละ ห้องนั้นนักรักเยอะครับ)

OverclockZone Member Theone555's Avatar

Quote Originally Posted by solw0071 View Post
    หุหุ ระวังน่ะครับ

55+

ก้มหน้าพิมพ์อย่างเดียว

ลืมอ่านๆ โทษทีครับๆๆ แก้ให้ละ

OverclockZone Member Merfo's Avatar
    merfo.blogspot.com

เก็บสายอีกนิดก็แจ่มแล้วคับ

OverclockZone Member tiger X-fi's Avatar

Quote Originally Posted by Merfo View Post
    +

OverclockZone Member slate's Avatar

Quote Originally Posted by Merfo View Post

OverclockZone Member kingkong@lt40's Avatar
    กทม. (สะพานใหม่)

หมายความว่าให้รวบหัวรวบหางใช่ปะ อิอิ

kristopher's Avatar

ผมขอเสริมหน่อยนึง ผมว่า เพาเวอร์ไม่พอรึเปล่า ลองหาเพาเวอร์ดีๆสักตัวนะครับ
    และถ้ายังไม่สำเร็จ ลองจิ้มปุ่ม reset หลังเครื่อง ดูครับแล้วเข้าไปตั่งค่าใหม่

OverclockZone Member 135794455's Avatar

ขอบคุณทุกทุกมากคับบ ใครมีอะไรจะจบอกก็บอกได้เลยคับบ

OverclockZone Member sanorte9's Avatar

ผมว่ามี 2 กรณี
    1. แฟนคุณอึีดอัดจริงๆที่มีพ่อแม่กดดัน(ด้วยเพราะเหตุผลประการทังปวงของพ่อและแม่)
    2. แฟนคุณมีคนใหม่(ก็ต้องหาข้ออ้างมาบอกคุณ)

ถ้าเพราะข้อ 1. คุณก็ต้องแสดงPowerของคุณออกมา ถ้าคิดว่าคุณเป็นผู้ใหญ่พอ แนะนำให้เข้าหาทางบ้านของเขาเลย (ถ้าเคยทำพฤติกรรมไม่ดีให้ทางบ้านเขาเห็นก็แย่หน่อย เหมือนเพื่อนของผมเขาเป็นผู้หญิง มีแฟนอยู่แถวบ้าน แต่ไม่สามารถเปิดเผยให้พ่อแม่รู้ได้ เพราะว่าแม่เขาเคยเห็นว่า ผู้ชายเคยไปดูดกัญชา แถวบ้าน)

ถ้าเพราะข้อ 2. อันนี้ก็ได้แต่ทำใจครับแต่เดี๋ยวก่อนถ้าแฟนคุณไม่ได้จริงจังกับคนใหม่เท่าไหร่แค่คุยเล่นหรือเป็นเพราะชั่ววูป เขาก็อาจจะกลับมาหาคุณได้ แค่คุณอย่าขาดหายจากชีวิตเขาไปโทรไปคุยเป็นเพื่อนก็ยังดี(ประสบการณ์จากเพื่อนอีกคน) แต่ถ้าเขาคบกับคนใหม่คิดจริงจัง เลยเถิดไปแล้ว ก็ยากจะแก้แล้วแหละครับ

เรื่องความรักผมอ่อนมาก ในชีวิต มีแฟนแค่ 2 คน แต่ยังไม่ได้ไปไหนทั้ง 2 คน

OverclockZone Member bethezank's Avatar
    KMUTNB, งามวงศ์วาน, แคราย, รัตนาธิเบศธ์

ขึ้น blue screen ซะแล้ว

ค่อยๆแก้ครับ ถ้าแก้ไม่หายก็ format ลง windows ใหม่ไปเลย อิอิ

Quote Originally Posted by sanorte9 View Post
    เรื่องความรักผมอ่อนมาก ในชีวิต มีแฟนแค่ 2 คน แต่ยังไม่ได้ไปไหนทั้ง 2 คน

.......อย่างนี้ไม่เรียกว่าอ่อนแล้วค๊าบ

OverclockZone Member Yakuza_ขาลีบ's Avatar
    เฮือนข่อยยู่สกล

ถ้าเป็นผม ถ้าคบกันแล้วต้องให้ผู้ใหญ่รู้ด้วยตลอด เพราะจะทำให้เราสบายใจมากกว่าจะคบกันแบบปิดบัง
    เป็นผมจะเข้าไปคุยกับแม่เค้าเลยดีกว่า ว่าแต่ จขกท.อายุเท่าไหร่แล้วละคับ

OverclockZone Member motoazer's Avatar
    Phuket Thailand

Quote Originally Posted by bethezank View Post
    ขึ้น blue screen ซะแล้ว

ค่อยๆแก้ครับ ถ้าแก้ไม่หายก็ format ลง windows ใหม่ไปเลย อิอิ
    ถอกแรมมาขัด ปัดฝุ่นก่อน ก็ดีน่ะ อิอิ

OverclockZone Member yingnoi's Avatar

คุยให้รู้เรื่องไปเลยค่า ไม่งั้นต้องมานั้งทรมานทุกครั้งที่เห็นเเย่เลย เค้าอาจโดนผู้ใหญ่สั่งให้เลิกจิงๆกะได้นา...

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks