Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ คับ พี่ ชาว ocz ช่วยผมหน่อยคับบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ คับ พี่ ชาว ocz ช่วยผมหน่อยคับบ

คือว่า แฟน ผมเค้า มาบอกเลิกผมคับบ เขาบอกว่าเขาไม่อยากปิดบังแม่แล้วเขาเลยเลิก กับผม ผมไม่รู้จะทำไงดีคับบ
    แล้วเรื้องสำคัญคือว่า เค้าอะ อยู่ หน้าบ้านผมคับบ ผมเลยไม่รู้ว่าจะเลือมเขายังไงดีคับบ เห็นหน้าแล้วมัน คิดถึง อะคับบ ช่าวบอกนะคับว่าจะทืำไงดีคับบ

ขอบคุณคับ

ข้ออ้างป่าว แต่ถ้าไม่ใช่ ท่านก็เข้าไปคุยกับแม่เค้าตรงๆเลยคับ กล้าๆหน่อยแล้วจะรุ่ง

Comment

Originally posted by slate View Post
      ข้ออ้างป่าว แต่ถ้าไม่ใช่ ท่านก็เข้าไปคุยกับแม่เค้าตรงๆเลยคับ กล้าๆหน่อยแล้วจะรุ่ง
      หุหุ +1 ครับ

Comment

สำหรับท่าน
        1.ท่านจงทำวันนี้ให้ดีที่สุด
        2.ก้มหน้าและทำใจยอมรับ
        3.ยิ้มสู้ต่อไปยังมีคนอื่นที่รักเรา อีกมากมาย

ผู้หญิง

1.อาจทำตามที่เค้าพูดจริงๆ
        2.อาจจะโดนพ่อแม่บังคับ
        3.อาจจะมีแฟนใหม่แล้ว

ถ้าเค้าไปดีจงดีใจกับเค้าถ้าเค้าเสืยใจมาจงปลอบโยนเค้า

ปล.วันนี้อาจไม่ใช่แต่สักวันคงเป็นวันของเรา เมื่อวานยังผ่านมาได้วันนี้ก็ต้องผ่านไปได้เช่นกันอนาคตไม่มีใครรู้ครับ อย่าท้อเชื่อผมครับ
        Last edited by Theone555; 12 Apr 2011, 23:09:53.

Comment

Originally posted by Theone555 View Post
          สำหรับท่าน

ถ้าเค้าไปดีจงดีใจกับเค้าถ้าเต้าเสืยใจมาจงปลอบโยนเค้า

หุหุ ระวังน่ะครับ

Comment

Originally posted by slate View Post

Comment

รักนี้ต้องโมฯ

(ก็เล่นมาตั้งห้องนี้นี่นา ทำไม่ไมไปลงห้องโซไซตี้ละ ห้องนั้นนักรักเยอะครับ)

Comment

Originally posted by solw0071 View Post
                หุหุ ระวังน่ะครับ

55+

ก้มหน้าพิมพ์อย่างเดียว

ลืมอ่านๆ โทษทีครับๆๆ แก้ให้ละ

Comment

เก็บสายอีกนิดก็แจ่มแล้วคับ

Comment

Originally posted by Merfo View Post
                    +

Comment

Originally posted by Merfo View Post

Comment

หมายความว่าให้รวบหัวรวบหางใช่ปะ อิอิ

Comment

ผมขอเสริมหน่อยนึง ผมว่า เพาเวอร์ไม่พอรึเปล่า ลองหาเพาเวอร์ดีๆสักตัวนะครับ
                          และถ้ายังไม่สำเร็จ ลองจิ้มปุ่ม reset หลังเครื่อง ดูครับแล้วเข้าไปตั่งค่าใหม่

Comment

ขอบคุณทุกทุกมากคับบ ใครมีอะไรจะจบอกก็บอกได้เลยคับบ

Comment

ผมว่ามี 2 กรณี
                              1. แฟนคุณอึีดอัดจริงๆที่มีพ่อแม่กดดัน(ด้วยเพราะเหตุผลประการทังปวงของพ่อและแม่)
                              2. แฟนคุณมีคนใหม่(ก็ต้องหาข้ออ้างมาบอกคุณ)

ถ้าเพราะข้อ 1. คุณก็ต้องแสดงPowerของคุณออกมา ถ้าคิดว่าคุณเป็นผู้ใหญ่พอ แนะนำให้เข้าหาทางบ้านของเขาเลย (ถ้าเคยทำพฤติกรรมไม่ดีให้ทางบ้านเขาเห็นก็แย่หน่อย เหมือนเพื่อนของผมเขาเป็นผู้หญิง มีแฟนอยู่แถวบ้าน แต่ไม่สามารถเปิดเผยให้พ่อแม่รู้ได้ เพราะว่าแม่เขาเคยเห็นว่า ผู้ชายเคยไปดูดกัญชา แถวบ้าน)

ถ้าเพราะข้อ 2. อันนี้ก็ได้แต่ทำใจครับแต่เดี๋ยวก่อนถ้าแฟนคุณไม่ได้จริงจังกับคนใหม่เท่าไหร่แค่คุยเล่นหรือเป็นเพราะชั่ววูป เขาก็อาจจะกลับมาหาคุณได้ แค่คุณอย่าขาดหายจากชีวิตเขาไปโทรไปคุยเป็นเพื่อนก็ยังดี(ประสบการณ์จากเพื่อนอีกคน) แต่ถ้าเขาคบกับคนใหม่คิดจริงจัง เลยเถิดไปแล้ว ก็ยากจะแก้แล้วแหละครับ

เรื่องความรักผมอ่อนมาก ในชีวิต มีแฟนแค่ 2 คน แต่ยังไม่ได้ไปไหนทั้ง 2 คน

Comment

Working...
                              X