Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows เด้งเตือนขึ้นมาแบบนี้อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows เด้งเตือนขึ้นมาแบบนี้อะครับ

มันคืออะไรเหรอครับ
    ใครพอจะทราบบ้างอ่ะ ?

HDD 1 TB Wd Green

Drive E: ของคุณคือ HardDisk หรือ FlashDrive ครับ

ขอความมั่นใจ

Comment

windows ไม่สามารถบันทึกข้อมูลได้ครับ หรือผมแปลผิด รอท่านต่อไปครัล

Comment

การส่งถ่ายข้อมูลผิดปกติ
        สาเหตุหลักจะมีอยู่ประมาณนี้
        สายไฟ สาย SATA ขาดใน
        พอต SATA ป่วย
        HDD ป่วย
        โอนถ่ายไฟลืเยอะเกินไป HDD เหนื่อย

Comment

HDD ครับผม ตามที่บอกไว้ในข้างต้น
          มันเพิ่งขึ้นมา 2 วันนี่เองครับ

กลัว HDD จะเจ๊งมากเลย
          ข้อมูลอยู่ในนั้นเต็มเลย

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะครับ

Comment

Working...
          X