Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาPhenomมาแล้วครับที่Busitek

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ราคาแรงไปมากมาย แถมยังสู้ C2D ในระดับราคาเดียวกันไม่ได้เลย

Comment

ของหใม่เพิ่งออกก็ราคาแพงอย่างนี้แหละครับ

Comment

กินไฟน้อยกว่า q6600 นะหุหุ

Comment

8500 ยังคิดอีกทีเลยง่ะ OC ไม่ได้แบบนี้ >__<'

Comment

-*-

Originally posted by kgb99 View Post
            มันยังไหม่ปัญหาก้อเยอะธรรมดาคับ แต่แพงจริง^^"

intel เวลาออกมาใหม่ๆก็มีปัญหา แบบนี้เหรอครับ
            ผมเห็น พวก บัคกับ cpu or gpu ก็มีแต่กับของ amd กะ ati

Comment

รอก่อน

Comment

อย่าเพิ่งรีบซื้อสิ
                ตอน Q6600 ออกใหม่ๆก็เป็นหมื่นเลยนะ

Comment

แล้วต้องดปลี่ยน M/B ไหมเนี่ย

Comment

Working...
                  X