Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปุ่มpower

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปุ่มpower

มันกดไม่ได้อะครัีบ ค้าง

เลย ใช้ ปุ่ม restart แทน - -" แต่ก้อไม่มี ตัว restart

อะไหล่ หาไม่ได้อะ

แนะนำหน่อยครับ!!!

แกะเคสออกมาดูสิครับ ถ้ากดไม่ได้จริงๆส่งเคลมดีกว่าครับ

Comment

ถ้าเปลี่ยนเองได้อยาก เปลี่ยนเองอ่ะครับ

- -.พอจะรู้ไหม ว่า ส่ง เครม JIB มันใช้ เวลานานไหมครัีบ

Comment

ขึ้นอยู่กับยี่ห้ออ่ะครับ ไม่ทราบว่า เคสเป็นยี่ห้ออะไรหรอครับ

Comment

ลองแกะออกมาหาวิธีดัดแปลงดูครับ ผมเคยใช้กาวตาช้าง ติดพลาสติกกับพวกปุ่มพาวเวอร์ให้กลับมาใช้งานได้ครับ

Comment

ถ้าแค่สวิทช์เสีย ช่างทีวีช่วยท่านได้ครับ

Comment

ถ้าสวิทซ์เสีย บ้านหม้อมีขายเพียบครับ หาที่นัฐพงศ์ง่ายสุดมีของโชว์ด้วย

Comment

Working...
              X