Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกหน่อยครับว่านี่ประกันของอะไร จะเอาไปเคลม T^T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอกหน่อยครับว่านี่ประกันของอะไร จะเอาไปเคลม T^T

ช่วยดูในรูปให้หน่อยครับ ผมไม่รุ้ของอะไร ซื้อมาจากในนี้โดนหมกเม็ดมา มันใส่ vga ไม่ขึ้น แต่ vga on ใชได้ปกติ
    Attached Files
    Last edited by aniza04; 13 Apr 2011, 17:55:40.

มีใหญ่กว่านี้ไหมครับผมซูมแล้วมองไม่เห็น

Comment

Originally posted by teraphon View Post
      มีใหญ่กว่านี้ไหมครับผมซูมแล้วมองไม่เห็น
      ช่วยหน่อยครับ

Comment

กำตัวผมไม่เคยเห็นเด่วรอคนมาช่วยตอบครับรอสักหน่อยสงสัยไปเที่ยวสงการหมด

Comment

Originally posted by teraphon View Post
          กำตัวผมไม่เคยเห็นเด่วรอคนมาช่วยตอบครับรอสักหน่อยสงสัยไปเที่ยวสงการหมด
          ครับท่าน ผมเองก็งงไม่รุ้ของอะไร โดนหมดเม็ดมา นอยส์เลย จะเคลมมาขายซะหน่อย

Comment

ประกัน a&l ครับผม

http://diy.alinkcorp.com/service_support/policy.asp

Comment

Originally posted by Chiang~* View Post
              ประกัน a&l ครับผม

http://diy.alinkcorp.com/service_support/policy.asp
              ขอบคุณครับที่เซ๊ยร์มีไหมหว่า -*-

Comment

เกือบไม่ได้เคลมแหละ

Comment

Drop Point สาขาเซียร์รังสิต # SN016 (Hardware House)
                  อาคารศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ชั้น 2 ห้อง SN016

เข้าด้วยกันได้ครับเคยเอา HDD ไปเครมที่เซียร์ สะดวกที่รับของที่ไหนแจ้งพนักงานได้เลยครับ

Comment

Originally posted by Chiang~* View Post
                    Drop Point สาขาเซียร์รังสิต # SN016 (Hardware House)
                    อาคารศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ชั้น 2 ห้อง SN016

เข้าด้วยกันได้ครับเคยเอา HDD ไปเครมที่เซียร์ สะดวกที่รับของที่ไหนแจ้งพนักงานได้เลยครับ
                    ขอบคุณครับท่าน

Comment

Originally posted by jumnana View Post
                      เกือบไม่ได้เคลมแหละ
                      ผมกองไว้เกือบเดอนไม่รุ้จะเอาไปเคลมที่ไหน -*-

Comment

Working...
                      X