ผมซื้อมาตั้งแต่เกม์ออกแรกๆ(แผ่นแท้) เล่นไปได้แปปนึงก็เลิก แล้วก็ลบเกมออกลงวินโดวใหม่ วันนี้เพิ่งลงเกมส์ใหม่กะจะเล่นให้จบจะได้ซื้อภาคใหม่เล่นหลังจากดองมานาน ตอนลงครั้งแรกมันให้ใส่รหัสของสินค้า ก็ใส่ไปลงเล่นได้ปกติ พอผมจะลงเล่นครั้งนี้(หลังจาก ลบเกม ลงวินโดวใหม่) ผมใส่หรัสของสินค้าไป แล้วมันบอกว่า หรัสนี้ถูกใช้ไปแล้ว ทั้งๆที่ผมก็ใช้ id ของ ubi อันเดิม งง สรุปคือ ผมเล่นไม่ได้เพราะมันบอกว่า หรัสสินค้าถูกใช้ไปแล้ว ?? เป็นเพราะไรคับ แก้ไง ใครทราบบ้าง