Announcement

Collapse
No announcement yet.

ก๊อปปี้เพลงในแผ่น CD มันมาอยู่ครับมาแต่รายชื่อ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ก๊อปปี้เพลงในแผ่น CD มันมาอยู่ครับมาแต่รายชื่อ ช่วยที

ช่วยทีครับคือ คอมผมมันมีตัวนี้..ตามรูปเลยครับ ไม่รู้ใครมาเล่นครับ
    แต่ผมดั้นแก้ไม่เป็นซะด้วยช่วยแก้ทีครับ
    คือผมใส่แผ่นเข้าไปว่าจะก๊อปปี้เพลงในแผ่น CD มันมาอยู่ครับมาแต่รายชื่อ แต่เปิดเพลงไม่ได้เลย
    คือว่าผมอยากให้มันเป็นปกติ คือ ก๊อปปี้ ได้ตามปกติ ทำไงครับพี่ ช่วยทีนะ
    จะคัดลอกรูปจากแผ่นก็ยังไม่ได้เลย
    Attached Files

Rip

Comment

ใช้ Windows media player RIP มาได้ครับ เเล้วถ้าจะเอาไปไรท์ เขียนเป็นเเผ่นอื่น ใช้ Nero หรือ PowerISO ดึงมาครับ ถ้าก๊อบปี้ตรงๆอย่างนั้นไม่ได้หรอกครับ มันเป็นรูปเเบบของ Audio CD ครับ อีกอย่างทำป้องกันการ copy ไว้ด้วย

Comment

มันเป็นแผ่น cd ก็ก็อบไม่ได้ซิครับ ตามท่านบนเลยต้องแปลงไฟล์ก่อนนะครับ

Comment

RIP

Comment

Originally posted by UNCENSORED View Post
            RIP
            แต่อย่า R.I.P นะครับ 55+

Comment

iso buster ครับ

Comment

Easy CD-DA Extractor

Comment

iTunes เลย เผลอๆได้ชื่อเพลง ชื่อนักร้อง ชื่อ อัลบัมด้วยครับ...

Comment

ขอบคุณมากครับทุกๆท่าน

Comment

Working...
                    X