Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามวิธีใช้โปรแกรมhide ipหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามวิธีใช้โปรแกรมhide ipหน่อยคับ

ทำไมผมเปิดโปรแกรม แล้วโปรแกรมก้อแจ้งว่าได้เปลี่ยนipให้แล้ว แต่พอไปเชคนเวป ก้อยังipเดิมอะ ปกติ ถ้าเราใช้proxyมันจะเปลี่ยนไม่ใช่หรอ ลองแล้วทั้งหมาไฟและie ผลเหมือนเดิมตลอด

Firefoxมีอีกหลายตัวครับ

Comment

อืมนั่นสิ แปลกดี
      หาคนมาไข ข้อข้องใจ

Comment

ถ้าเล่นอะไรกับพวกนี้ บางเวปเช้าได้เเต่ไปต่ิอไม่ได้ อย่างdownload, ตอบกระทู้จะหยุดอยู่เเค่นั้น

Comment

บางที Firewall อาจบล็อกอยู่ก็ได้ครับ

Comment

มันconnectกับ proxy ได้ยังอ่ะครับ
            เคยใช้เมื่อนานมาแล้วอ่ะ เท่าที่จำได้คือมันจะไปใช้proxy ซึ่งบางอันก็ใช้งานดี บางอันก็ไม่ไหวเข้าอะไรไม่ค่อยได้ ตอนนั้นผมใช้วิธีจดเอาอ่ะครับ ว่าproxyตัวไหนwork ก็จะใช้ตัวนั้นตลอด

Comment

Working...
            X