Announcement

Collapse
No announcement yet.

Total War : Shogun 2 ++++ BEGINER GAME GUIDE ++++ สำหรับผู้หัดเล่นใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอจะรู้ไหมคับ คลับ totalwar ไปรวมอยุ่ที่ไหนคับ
    เมื่อก่อนอยุ่ thaitotalwar

Comment

• Originally posted by bankpsp View Post
      ผมมักจะเจอ ตระกูลที่มีธงสีขาวรูปหงษ์ โจมตีตลอดเลยครับ มันจะมาเรื่อยๆเเถมกำลังพลเยอะด้วย
      มันคือตระกูลอะไรครับ
      หาข้อมูลตระกูลได้จากไหนนี้ครับ
      http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1308763

Comment

• ผมเพิ่งเล่นได้สองวัน สนุกดี เอิ๊กๆๆๆ เจอเเต่ฝรั่ง ตบเกรียนเเตกกลับบ้านไปหลายคนเเล้ว เอิ๊กๆๆๆ เเพ้บ้างชนะบ้าง หนุกหนานกันไป

Comment

• ชื่อในเกมส์ผม ชื่อ Zhgraphic_3 อยากเจอกับคนไทยบ้างเจอเเต่ฝรั่งคุยไม่รู้เรื่อง เดี๋ยวจะหาทางเเอด พวกพี่ๆนะครับ ยังเล่นไม่คล่อง

ถ้าสมัครเเคลนไปเเล้ว เรายกเลิกได้ป่ะครับ ผมไปเข้าเเคลนฝรั่ง บอกตรงๆ งงมาก 555

Comment

• ลงวินโดว์ใหม่แล้วเล่น โชกุนผ่าน สตรีมไม่ได้ทำไงดีครับ Shortcut ก็หาย

Comment

• ดูรูปยังไงอ่ะ

Comment

• ที่เก็บรูปน่าจะล่มไปหมดแล้วครับ (โฮ)
                /me ทำหน้าแบบที่ตัวก็ไม่เหลือแล้วด้วย

Comment

Working...
                X