Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ MOMO Logitech บ้างช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ MOMO Logitech บ้างช่วยหน่อยครับ

คือเวลาเล่นเกมมันเหมือนจะตอบสนองช้าอ่ะครับ เราหมุนพวงมาลัยแล้วแต่รถมันค่อยๆเลี้ยวอ่ะครับ มันเลยบังคับยากเลย ทำยังไงจะให้มันตอบสนองเร็วกว่านี้อีกหน่อยครับ ต้องไปปรับตรงไหนบ้างครับ ถ้ามีรูปให้ดูจะดีมากเลยครับ ขอบคุณครับ

ขอspecเครื่องด้วยสิครับจะได้ตอบได้ง่ายขึ้น

Comment

amd athlon 3000+ 939
      m/b a8n5x
      ram 512mb
      gf 6600gt
      ประมาณนี้ครับ
      ขอคำชี้แนะด้วยครับ

Comment

amd athlon 3000+ 939
        m/b a8n5x
        ram 512mb
        gf 6600gt
        ประมาณนี้ครับ
        ขอคำชี้แนะด้วยครับ

Comment

ผมว่าปกติหรือเปล่าครับ เพราะเวลากดคีย์บอร์ด การกดเลี้ยว เทียบกับ momo คือหักสุด

แต่ momo เวลาหมุนพวงมาลัย มันไม่ได้อยู่ดีๆ หักสุดเลย น่าจะเป็นเพราะความไม่ชินมากกว่าครับ

Comment

ขายให้ผมดีกว่าครับ หุหุ
            ปล.ถ้าจะขายจริงติดต่อทางเมลล์เน้อ

Comment

มัน คือ ความสม จิง คับ

แต่ ก็มีบางเกมประ มานว่า ไป ปรับ อัตราการ เลี้ยว นะ

แบบ ว่าเลื่อนไปแค่ นี้ ตอนหมุนพวง มาลัย ก็ จะ ตอบ สนอง แค่ นี้ อะไร ปามานนี้

Comment

ถ้าเล่น NFS carbon แนะนำ ว่า ให้หักพวงมาลัยก่อนถึงโค้งรอได้เลยครับ เพราะว่า เกมมันไม่ค่อย ความสมจริงเท่าไร หุหุ ตามความเร็วลด ความเห็นเดียวกับ คุณ tassapon ครับ เพราะมันเป็นอย่างงั้นจิงๆ กดคีย์บอร์ด มันก็คือเราหักพวงมาลัยสุด แต่ถ้า ใช้ MOMO ก็คือค่อยๆ ถ้าอยากให้มันตอบสนองไวๆ คุณก็ต้อง หักพวงมาลัยไวๆ ถ้าแรงต้านเยอะ ก็ไปปรับได้ครับ อยู่ใน control panel ถ้าคุณ ได้ลง DRiver ไว้นะ จะมีปรับ ลายละเอียดเยอะ และมีการปรับ config สำหรับแต่ละเกม

ส่วนถ้าเล่น พวก SImu ไรพวกนี้ แค่ หมุนนิดเดียว รถก็ไปแล้วครับ ต้องลองไปเล่น GTR2 รับรองว่า คิดถูกที่ซื้อ MOMO มาเล่น หุหุ

Comment

ผมก็เป็นอ่ะ โครตเซ็งเลย

Comment

โชคดียังไม่ได้ซื้อ

Comment

Working...
                    X