Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการความช่วยเหลือด่วนครับ เรื่อง Harddisk คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการความช่วยเหลือด่วนครับ เรื่อง Harddisk คับ

คือวันนี้ใช้งานอยู่ดีๆ Partition 2 อันซึ่งอยู่ใน Harddisk ลูกที่ 3 ของเึครื่องเกิดใช้ไม่ได้ขึ้นมาครับ โดยใน HD ลูกนี้มี 3 Partition แต่ 2 อันแรกดันเข้าไม่ ชื่อที่เคยตั้งเอาไว้กลายเป็น Local Disk หมดเลย แล้วพอเข้ามันก็ฟ้องให้ Format ครับ แต่พอเข้าไปดูใน Partition Magic มันยังเห็นชื่อเดิมน่ะครับ แต่ว่าข้อมูลนั้นจากเดิมที่ Partition 2 อันนี้ไม่เต็ม กลับกลายเป้นว่าเต็มแบบชนิดที่เรียกว่าเต็มแบบไม่มีที่ว่าง รบกวนใครรู้วิธีแก้ไขช่วยด้วยครับ ในนั้นมีข้อมูลสำคัญๆอยู่เยอะพอสมควรเลยครับ T-T

รบกวนช่วยด้วยน่ะครับ T-T ขอบคุณครับ

T-T ไม่มีใครช่วยเลย ฮือๆๆ T-T

Comment

เหอ รอผู้รู้มาตอบครับ

Comment

ขออุนญาติดันน่ะครับ T_T

Comment

ดันไป

Comment

Working...
          X