Announcement

Collapse
No announcement yet.

Belkin Basic Wireless Router N150 รุ่น F7D1301s เป็นยังไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Belkin Basic Wireless Router N150 รุ่น F7D1301s เป็นยังไงบ้างครับ

พอดีเย็นนี้ตั้งใจจะไปซื้อที่ itcity ฟอร์จูนน่ะครับ เห็นราคาติดไว้ 1190.-
    สนใจรุ่นนี้มานานแล้ว เพราะราคาถูก แต่ไม่แน่ใจว่าจะคุ้มค่าไหมน่ะครับ

จะเอามาใช้ปล่อย wireless จาก lan ของอพาทเม้นน่ะครับ

แล้วติดตั้งใช้งานยากไหมครับ เพราะไม่มีความรู้ด้านนี้เลย

รบกวนแนะนำด้วยนะครับ
    ตอนนี้ติดคนเล่นน้ำเลยออกไปซื้อไม่ได้ กลัวซื้อมาแล้วโดนสาดน้ำจะพังเอา 555+

แนะนำให้ข้าม Belkin ไปครับ ^^

Comment

Originally posted by NeoXeoN7 View Post
      แนะนำให้ข้าม Belkin ไปครับ ^^
      รบกวนแนะนำยี่ห้อดีๆหน่อยครับ แต่งบน้อยน่ะครับ ประมาณ 1200 บาท +/- นิดหน่อย

Comment

ตอนนี้ซื้อ d-link มาใช้แล้วครับ รุ่น dir-600
        ใช้งานได้ดี แต่เหมือนว่าผ่าน wireless จะช้าครับ

Comment

อยู่ห่ า งๆ ยี่ห้อที่ว่าครับ ลองค้นหาคำว่า "Belkin" ในกระทู้แล้วท่านจะทราบครับ

Comment

Working...
          X