Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าใช้ AMD เล่นเกม ok ปะอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าใช้ AMD เล่นเกม ok ปะอะครับ

ถ้าใช้ AMD เล่นเกม ok ปะอะครับ
    รุ่นใหนถึงรับรองเกม ปัจจุบันได้ดีอะครับ

เหนว่ามันประหยัดกว่า intel แต่ว่าไม่รู้จะไหวป่าวอะครับ
    เคยใช้แต่อินเทล

แนะนำที่ครับ

OKแน่นอนคับ
    ใช้อยู่

Comment

OK ครับ

ไปอัดการ์ดจอเอาแล้วกันครับ

Comment

sempron ขึ้นไป

Comment

อย่างคุ้มง่ะ เก็บเงินส่วนต่างค่า cpu ไปเพิ่มแรมกับสอยการ์ดแจ่มๆซักตัว รับได้สบายๆ

Comment

Originally posted by dears View Post
            อย่างคุ้มง่ะ เก็บเงินส่วนต่างค่า cpu ไปเพิ่มแรมกับสอยการ์ดแจ่มๆซักตัว รับได้สบายๆ
            ตามนี้เลยครับ

Comment

ไม่ใช่ แค่ ok มันยิ่งกว่า ok !!!

Comment

AMD เกิดมาเพื่อสิ่งนี้ครับ

Comment

เล่นดีคับใช้อยู่ ^^"

Comment

ผมลองเอา amd sempron กับ intel celeron มาเล่นเกมส์ แบทเทลฟิล ดู ผลคือ intel celeron ใช้ไม่ได้เรื่องเลยอ่ะครับโหลดเข้าเกมส์แม่งอืดชิ๊พเป๋งเลยง่ะ ปัจจุบันก็ยังคงใช้ amd ต่อไป..............I LOVE AMD

Comment

ขอบคุนสำหรับความเหนนะครับ

ผมคงจะซ์อ AMD แหละตั้งใจไว้

แต่ยังไม่แน่ใจสะเปกถ้าแนะนำกันก้อได้นะครับ

ขอบคุนมากๆ

Comment

ถ้าคุ้มก็คงสเปกเหมืนผมน่ะ

asrock alive nf6
                        amd athlon 64 x2 4000+
                        kington 667 512x2 1 gb
                        การ์ดจอยังเก็บตังซื้อ 8800gts มือสองอยู่ ตอนนี้ยังใช้ออนบอร์ด

สเปกนี้ผมซื้อมือสองหมดเลยยกเว้น cpu รวมๆก็ 4800 บาทอ่ะครับ

Comment

Originally posted by ARM sk View Post
                          ถ้าคุ้มก็คงสเปกเหมืนผมน่ะ

asrock alive nf6
                          amd athlon 64 x2 4000+
                          kington 667 512x2 1 gb
                          การ์ดจอยังเก็บตังซื้อ 8800gts มือสองอยู่ ตอนนี้ยังใช้ออนบอร์ด

สเปกนี้ผมซื้อมือสองหมดเลยยกเว้น cpu รวมๆก็ 4800 บาทอ่ะครับ
                          สเปกยอดนิยม หุหุ แต่ผมว่าการ์ดจอเอาเป็น 8800 GT ก็พอ หรือไม่ก็ HD3870 แล้วแรมเพิ่มเป็น Corsair 2*1Gb จะเยี่ยมมากเลย
                          Last edited by BankSang; 1 Dec 2007, 20:33:17.

Comment

เน้น แรมกับการ์ดจอ คับ เล่นเกมสมัยนี้สบายๆ

Comment

ผมก็เพิ่งหันมาใช้มะวานสดๆร้อน
                              amd athlon 64 x2 4800+
                              M/B asus m2n-x
                              RAM 1024/800
                              VGA 3850 เเรงดีมากๆๆๆ ตอนนี้ยังไม่ได้ clockเลยนะเนี่ย
                              ตอนนี้รอ8800 GTS อยู่

Comment

Working...
                              X