Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Case ราคา 6,000 + - 500 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Case ราคา 6,000 + - 500 หน่อยครับ

ของเก่าใช้ Cooler Master ตัว 1200 อยู่ จำรุ่นไม่ได้

รู้สึกมันไม่ค่อยพอใจ มีตัวไหนแนะนำหน่อยครับ

ผมเน้นของ CM กับ Tt

ไหนๆก็จะซื้อละ เอาตัวนี้ไปเลย

TT Level 10 GT ============ 7900

ไม่ก็ตัวนี้ CORSAIR 600 T ======== 5900

Comment

Spedo เลย

Comment

ผมเล็ง Cooler Master HAF X อยู่ คิดว่าไงครับ

แล้ว TT Level 10 GT มันมีจุดเด่นตรงไหนครับนอกจากทรงแปลกๆ

Comment

Originally posted by fermacro View Post
          ผมเล็ง Cooler Master HAF X อยู่ คิดว่าไงครับ

แล้ว TT Level 10 GT มันมีจุดเด่นตรงไหนครับนอกจากทรงแปลกๆ
          ไม่มีอะไรมาก ก็มี USB3 eSATA3 Fan controller + Led controller (ปรับรอบพัดลม กับเปิดปิดไฟของเคส) . . . และก็มันสวยกว่าแค่นั้นแหละ เหอๆ

ดูรูปเพิ่มเติม

http://www.thermaltakeusa.com/Produc...1&ID=2039#Tab2
          Last edited by tx.oil; 15 Apr 2011, 20:17:40.

Comment

ถ้าเทียบกับ Cooler Master HAF X แล้ว Cooler Master HAF X ก็คุ้มกว่าใช่ป่าวครับ

Comment

Originally posted by fermacro View Post
              ถ้าเทียบกับ Cooler Master HAF X แล้ว Cooler Master HAF X ก็คุ้มกว่าใช่ป่าวครับ
              ส่วนตัวผมไม่ชอบ HAF X เพราะว่ามันสูงมาก แต่ถ้าคุณชอบก็จัดเลยครับ

ส่วนตัวชอบ HAF 922 / 932 มากกว่า เตี้ยกว่าหน่อย แต่ถูกกว่าหลายพัน (1000 - 3000)

แต่ก็แล้วแต่ความชอบครับ ของแบบนี้ เงินใครเงินมัน ห้า ๆๆๆๆ

Comment

พวก HAF นี่ซื้อมามันมีพัดลมมาให้เลยใช่ป่ะครับ หรือต้องซื้อเพิ่มเอง

Comment

พวก HAF นี่ซื้อมามันมีพัดลมมาให้เลยใช่ป่ะครับ หรือต้องซื้อเพิ่มเอง
                  โดยปรกติก็จะมีแถม 2 - 3 ตัว

ด้านหลัง ด้านหน้า ด้านบน

Comment

อ่อ ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบคำถามนะครับ

ถ้าสงสัยอะไรอีกจะมาใช้บริการใหม่ครับ >_<

Comment

ไม่ลอง GT หน่อยหรอครับ อิอิ

เคสเพิ่งออกใหม่ ยังไม่เคยเห็นคนใช้เหมือนกัน

Comment

Working...
                      X