Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ข้อแตกต่างระหว่างซื้อ i touch จากเมกา กะที่ไทยอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ข้อแตกต่างระหว่างซื้อ i touch จากเมกา กะที่ไทยอะครับ

คือจะฝากเพื่อนซื้อ ipod touch อะครับแล้วมีคนบอกให้ซื้อที่ไทย เลยอยากรู้ว่ามันต่างกันยังไงตอนนี้รู้อย่างเดียวคือมันถูกกว่า อยากรู้ข้อเสียอะครับ ช่วยคลายปมให้ด้วยครับพี่น้อง
    สุขสันต์ปีใหม่ไทย

มันก็ไม่ต่างกันหรอกนะครับ
    มีภาษาไทยเหมือนกัน

ประกันก็ทั่วโลก
    แต่ว่าเวลาเข้าศูนย์เนี่ย
    บางที่อาจมีปัญหาได้ครับ

Comment

ปัญหายังไงอ่าครับ แบบเค้าไม่ค่อยอยากรับเรื่องเพราะไม่ได้ซื้อของเขาประมาณนี้หรอครับ

Comment

ผมว่าซื้อที่นั้นถูกกว่านะครับ ส่วนประกันไม่มีปํญหาครับ ใช้ได้ทั่วโลก

Comment

ปัญหาไม่มีครับ เหมือนกันหมดครับ ยืนยัน

เพราะถ้คุณซื้อศูนย์ไทยก็ต้องไปประกันที่ตึกฟอร์จูนครับ ไม่เกี่ยวกันกับร้านที่คุณซื้อมาอยู่ดี

ซื้อมาเลยครับ ถูกด้วย เหมือนที่ MBK เอามาขายไง

Comment

Originally posted by sleipnir View Post
            ปัญหาไม่มีครับ เหมือนกันหมดครับ ยืนยัน

เพราะถ้คุณซื้อศูนย์ไทยก็ต้องไปประกันที่ตึกฟอร์จูนครับ ไม่เกี่ยวกันกับร้านที่คุณซื้อมาอยู่ดี

ซื้อมาเลยครับ ถูกด้วย เหมือนที่ MBK เอามาขายไง

เครื่องผมก็ของฮ่องกงครับ
            เครมก็ไป MCC โลด

Comment

Working...
            X