Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi Xtreme Music SB0460 อาการแบบนี้มันเป็นอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Fi Xtreme Music SB0460 อาการแบบนี้มันเป็นอะไรครับ

มันเป็นอะไรครับหรือว่ากลับบ้านเก่าไปแล้ว

[IMG][/IMG]
    เพิ่มเติมรูปครับ[IMG][/IMG]
    Last edited by nuuuu; 16 Apr 2011, 12:21:44.

อาการเหมือนกับบ้านเก่า แต่ไม่แน่อาจะเป็นเพราะตัวการ์ดมีพวกคราบฝุ่นคราบเขม่ามาก
    ลองถอดการ์ดออกมาทำความสะอาด แล้วใส่กลับคืนที่เดิมดูก่อน

Comment

window ไม่เห็นการ์ด

เอายางลบดินสอ ขัดตรงทองแดง PCI ของ SC เมือ่เสียบลงMB ขยับSC ขึ้นลง 4-5 หน เพื่อให้สปริงจับ SC .ให้สนิท

ลองเปิดดู โชดดีครับ

Comment

หายแล้วครับเป็นเพราะอัพเดท win7/64 แล้วdriverมันลงช้อนทับกันอยู่พอลบdriverออกให้หมดแล้วลงใหม่มันก็ใช้ได้ครับ...รอดตัวไปไม่ต้องเสียตังค์

ขอบคุณสำหรับทุกๆความเห็นครับ

Comment

Working...
        X